Uof จะแพ้สงครามเหรอ

dkprem

คะแนน react
0
สงครามเป็นอะไรที่ไม่แน่นอน มีข่าวว่าuofเพลี่ยงพล้ำ ถึงขนาดจะแพ้สงคราม มีผู้เล่นบางคนเริ่มทิ้งเผ่า ไปอยู่เผ่าอื่น ไม่ทราบว่ามีใครรู้อะไรบ้างไหมคับ เพราะถ้าเป็นจริงมีความสำคัญต่อสมดุลย์ของหลายทวีปคับ จะได้เตรียมตัวคับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
^^ ไม่ได้หนีไปไหนหรอกครับ ไม่มีใครแพ้ด้วยตราบใดที่ยังไม่ยอมครับ

ที่ตอบนี่ตอบตามความจริงครับ แค่บางคนเขาติดเรียนหนักก็ให้เพื่อนดูแลแทนได้ไม่มีปัญหาครับ

บางคนถูกยึดเมืองแต่ก็ยังมีเพื่อนช่วยได้เยอะแยะครับ ส่วนการทิ้งเผ่านี่คงไม่มีหรอกนะครับ "เพราะเผ่าคือที่สุดแห่งมิตรภาพ"

DeletedUser

Guest
*0*

จิงอ่ะผมยังไม่รู้เลยน่ะเนี่ย

ว้ายๆ แย่จั๊ง - -!

kidtibode

Member
คะแนน react
0
^^ ดีจังไพเร็ตจะได้รุ้จักเพื่อนๆใหม่ๆแล้ว เดี่ยวหาเผ่ามารวมมั่ง อิจฉาอ่า

DeletedUser

Guest
SAINT กับ ALL ก็เหมือนกับเปงครอบครัวเดียวกันยุแล้วนินา

แล้วจะไปรวมกับใครอีกล่ะน่อ :confused:

dkprem

คะแนน react
0
คับuofอย่าเพิ่งรีบถอยนะเผ่าผมเป็นกำลังใจให้คับ

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
.................

งืมๆๆ เห็น ยังงี้ก็โล้งใจ ท้างั้น ก็สู้กันต่อ^^

DeletedUser

Guest
ได้ข่าวมาว่า ไปรวมกับเผ่าอื่นครับ รอให้เจ้าตัวมาโพสแล้วกันเน้อ lol

DeletedUser

Guest
แล้ว UOF สู้กับเผ่า อะไรอยู่หรอ ตอนนี้

แล้ว POF ล่ะ prirate+UOF รึป่าวคับ

DeletedUser

Guest
Pirate of friendครับ ส่วนการที่รบก็อยู่ก็ศัตรูที่แสนจะสามัคคีกันเกาะกันเหนียวหนึบยิ่งกว่ากะลาแมเขาคือ-ASS-ไง ^^

dkprem

คะแนน react
0
สงครามนี้ได้ข่าวว่าเริ่มหาช่องเจรจากันแล้วจริงไหมคับ

DeletedUser

Guest
- -

-ass

สมาชิก เขา น้อย จัง ครัฟ

แต่เหน แต้มทำลาย กัน 1000000 ทั้ง นาน

DeletedUser

Guest
เลิกเจรจาแล้วครับ เจอกันในสนามรบนะครับ pof ทั้งหลาย

บน