Uof จะแพ้สงครามเหรอ

DeletedUser

Guest
- -

ยศของ พม่า มั่ง ครัฟ เพราะ เขาไปอยู่พม่าไม่ใช่หรอ

(เคยดูแต่หนัง)

dkprem

คะแนน react
0
ในที่สุดก็ได้ร่วมกับ uof รบ ยึดเพิ่มมาได้หลายเมืองอยู่ ปีใหม่แล้ว สงครามก็ดำเนินต่อไป กระทุ้นี้ต้องเปลี่ยนเป็น เมื่อไหร่ uof จะชนะสงคราม

DeletedUser

Guest
Uof กลายมาเป็นสาขาของ1xa แล้วไม่ใช่หรือครับ ยังไง1xa ก็อาจจะครองเวิล์ด1 สำเร็จนะครับ ถ้าดูจากสภาพแวดล้อม และ สถานการณ์

dkprem

คะแนน react
0
คุณ von ล้อผมเล่นชะตกใจหมดเลย รีบกลับไปนับดูว่าเมืองอยู่ครบหรือเปล่า ยิ่งนับยากๆอยู่

DeletedUser

Guest
หรือครับ อืมเกือบลืมไปเลยว่ายังเหลือ uof บางส่วนที่ยังไม่ได้เข้าไปร่วมกับ 1xa ตอนที่มันเกิดเหตุการณ์uof+pirate นะครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ไพเร็ตรวมกับuofแล้วก็แยกกัน คุณวองรู้เรื่องนี้หรือป่าว

DeletedUser

Guest
Uof ไม่ได้เป็นสาขาของใครค่ะ

ฟันธง!
คอนเฟิร์ม!

DeletedUser

Guest
คิดถึงน้องเบล(deltafoce007)จัง ไม่รู้ยังเล่นอยู่หรือเปล่า
ตั้งแต่มีสงครามก็เงียบไปเลย

DeletedUser

Guest
ยังเล่นอยู่ครับ เมื่อไม่กี่วันที่แล้วเพิ่งเจอน้องเค้า(ในเกม)ครับ

DeletedUser

Guest
เห็นเหลืออยู่สามเมืองนึกว่าเลิกแล้วซะอีก

สรุป PrM นี่ประกาศสงครามกับ 1XA แล้วเหรอครับ
ตอนแรกนึกว่าตีกันแค่บางคน

dkprem

คะแนน react
0
การประกาศสงครามเผ่าเล็กๆ ประกาศได้เหรอคับ ประกาศก็ตายซิคับ แต่ผมยึดไปไม่กี่เมืองคับ ตอนนี้คิดว่า คุณkangkungเขาน่าจะเลิกเล่น แล้วยกไอดีให้เทพประจำเผ่าเค้าคุ้มครองคับ ผมไม่รู้เหมือนกันว่า 1xa เขานับถือเทพกัน ไม่รู้ว่าจะได้ผลหรือเปล่า แต่ผมนับถือเพื่อนๆที่เคยร่วมรบกัน ตอนพวกผมทำสงครามกับ n/a หรือเพื่อนๆที่เคยอยู่ n/a แล้วสงบศึกส่วนตัวกับผม สงครามไม่ได้มีศัตรูอย่างเดียวยังได้มิตรที่ดีด้วยนะ ตอนนี้กระจัดกระจายอยู่หลายเผ่า รวมทั้ง 1xa ด้วย นโยบายอื่นๆอยู่ที่หัวหน้าเผ่าเป็นหลักคับ

DeletedUser

Guest
ถ้าผมเป็นuofคงต้องหาทางสงบศึกเพื่อฟื้นทหารก่อนแล้วละ
เห็นรบตลอด ยิ่งรบสามด้านยิ่งเสียเปรียบเลย

DeletedUser

Guest
ผมนับถือศาสนาพุทธอ่ะครับ เลยไม่ค่อยเข้าใจในบางคำที่ต้องการสื่ออ่ะครับ ผู้ใดรู้รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

13enz

Member
คะแนน react
0
งั้ั้นขอบอกสภาพปัจจุบันนะครับ

GTO~UF เผ่าหลัก เหลือ ผู้เล่น 5 คน คะแนน 346.840

GT0~UF เผ่ารอง เหลือ ผู้เล่น 32 คน คะแนน 12.301.065

ผู้เล่นเผ่ารองบางคนก็ลี้ภัยไปอยู่ NAP ของ 1XA เมื่อฟื้นตัวก็ส่งมาตี 1XA ในคราบ ASS :eek:

-----------------------------------------------
---โล่หมด กำลังใจหาย หลอกใช้มิวาย สลายไปกับตา---

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
- -

งั้ั้นขอบอกสภาพปัจจุบันนะครับ

GTO~UF เผ่าหลัก เหลือ ผู้เล่น 5 คน คะแนน 346.840

GT0~UF เผ่ารอง เหลือ ผู้เล่น 32 คน คะแนน 12.301.065

ผู้เล่นเผ่ารองบางคนก็ลี้ภัยไปอยู่ NAP ของ 1XA เมื่อฟื้นตัวก็ส่งมาตี 1XA ในคราบ ASS :eek:

-----------------------------------------------
---โล่หมด กำลังใจหาย หลอกใช้มิวาย สลายไปกับตา---

เเล้ว จุดมุ่งหมาย ของ GTO เขาคืออะไรครับพอรู้ไม :confused:

บน