-uof-

DeletedUser

Guest
เผ่า-uof-จะก่อตั้งในเวิลด์3รับผู้มีความสามารถทุกท่านมาช่วยเหลือกันครับ

กำลังรอคอยที่จะสร้าง-uof-ในเวิลด์3ครับ^^

ประเดิมฟอรั่มแรกก่อน

DeletedUser

Guest
ได้ครับ ถ้าคุณคิดจะเล่นจริงๆอ่ะนะ ตกลงเอาทิศตะวันตกเฉียงเหนือละกัน

เพราะเผ่าที่1เวิลด์1ของผมมั่นคงในทางทิศนี้ ผมคิดว่าถ้าตั้งทางนี้ก็คงจะเหมือนเวิลด์1^^

DeletedUser

Guest
ทิศตะวันออกเฉียงเหนือดีๆๆๆครับใกล้บ้านผม เราคนบ้านเดียวกัน อย่าลืมแวะมาเยี่ยมนะครับ นครพนมติดน้ำโขงกำลังสร้างสพานข้ามลาวเลย ปลายปีหน้าเสร็จจะได้ข้ามไปเที่ยวทะเลใกล้ 200กว่ากิโลเมตรก็ถึงทะเลประเทศเวียดนามแล้ว :):):)

DeletedUser

Guest
ผมขอทิศออกเฉียงเหนือละกันครับ เพราะผมนัดเพื่อไว้หมดแล้ว

DeletedUser

Guest
:)ผมขออยู่ด้วยคนได้ไหม ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ ผมชอบทิศนี้ครับ ปล.ออนทุกวัน:)

DeletedUser

Guest
ผม หัวหน้าเผ่า ~p_c~ ผมอยากได้ พันธมิตร ดี ๆ ซัก เผ่า เลยมาถามว่า

ยินดีเป็น พันธมิตร กับ เผ่า ของผมมั้ยเพราะเรามีเป้าหมาย ตะวันออกเฉียง

เหนือ เหมือน ๆ กันผมมีประสบการณ์ใน เวิล์ด 1 และ เวิลด์ 2 มามากพอ

สมควรแล้วได้ข่าวว่า เวิลด์ 3 นี้แหวกแนวเปลี่ยนระบบการเล่นเยอะมากพอ

สมควรแล้วก็ได้ยินมาอีกว่าถ้าหากผู้เล่นที่ไม่มีประสบการณ์ใน เวิลด์ 1 และ

เวิลด์ 2 โอกาศเป็นใหญ่เป็นโตนั้นยากมากผมก็พอมีประสบการณ์แนวนี้มา

จาก เวิลด์ ของเมืองนอกมาอยู่บ้างเลยอยากมาขอเป็น พันธมิตร กับ เผ่า

ของท่าน

DeletedUser

Guest
ผมขอเข้าร่วมเผ่าด้วยครับ ใครอยู่ใกล้ผมถือว่าโชครายมากๆครับ

ออน 23 ชัวโมง/วัน พอป่าวครับ

จำชื่อผมให้ดีดีนะครับ art602 ข้าจะเป็นใหญ่ในเวิล3

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แล้วสิ้นเดือน art602 ก็จ่ายค่าไฟอาน หุหุ

ไหนๆ ก็ออน 23 ชั่วโมงต่อวันแล้ว ขอเป็น 23 ชั่วโมง 30 นาทีต่อวันได้ไหมครับ

DeletedUser

Guest
แล้วสิ้นเดือน art602 ก็จ่ายค่าไฟอาน หุหุ

ไหนๆ ก็ออน 23 ชั่วโมงต่อวันแล้ว ขอเป็น 23 ชั่วโมง 30 นาทีต่อวันได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับ อีก1ชัวโมงไว้พักเครื่องบ้างครับสงสรเครื่องมันทำงานตลอด

DeletedUser

Guest
ปอนด์ไปอยู่เเล้วนะจ๊ะเบล เวิรด์ 3 อะอยู่ k 44 เอ่อ ใครจะตั้งเผ่าขอรับ

DeletedUser

Guest
ใครต้องการเป็นพันธมิตรก็ติดต่อหาผมโดยตรเงลยนะครับเผ่าไม่เน้นคน ค่อยๆไปข้างหน้าอย่างมั่นคงครับ

DeletedUser

Guest
ป.ล.ก้าวเร็วมันไม่ดีเดียวมันจะร่วงลงมาตาย^^

DeletedUser

Guest
40คนไม่ใช่หรือครับ
ถ้าได้แค่ 40คน คงต้องมีสงครามและการก่อตั้งสหภาพ ขึ้นมาเป็นแน่เลยครับ

DeletedUser

Guest
ขอโทษครับ ผมไปอ่านมาใหม่ได้ 50คน หรือครับ แต่ผมคิดว่า เผ่าที่เจริญแล้วคงมีแค่ 48-49คนละครับ (ที่เหลือ1-2คน ไว้ใช้ประโยชน์อย่างอื่น) ครับ
แต่ว่า เผ่า-uof- ตอนนี้ ก็เจริญดีครับ ค่อยๆเติบโต และอีกอย่างที่ผมทราบมาก็มีเผ่าที่มาจากเวิล์ด1 ไม่มากเท่าไหร่ครับ แต่ที่มาก็มี -uof- cz noa nazi เท่าที่ผมรู้ตอนนี้ครับ

บน