[varia] รับสมาชิกหน้าไหม่ ทุกทวีปครับ.. รายละเอียดด้านใน

DeletedUser

Guest

-------------------------------------------------
เผ่า VARIA ตอนนี้กำลังเปิดรับสมาชิกหน้าใหม่จากทุกทวีป ท่านใดสนใจ

แจ้งพิกัด ทวีป และชื่อของท่านไว้นะครับ เดี๋ยวผมจะได้ส่งคำเชิญไปไห้

--------------------------------------------------

กฎของเผ่าเล็กๆน้อย
โค้ด:
1.ไม่เป็นเมืองฟามของเผ่าอื่นมาก่อน
2.ประวัติต้องขาวสะอาด
3.ไม่โจมตีหรือสร้างความขัดแย้งให้แก่เผ่า,พันธมิตร,NAP โดยเด็ดขาด
4.หากคุณไม่เข้ามาเล่นนานเกิน 7วัน เราจะเตะคุณออกแล้วเป็นเมืองฟาร์มโดยทันที
5.เผ่าเราเป็นเผ่าซึ่งเกิดไหม่ ดังนั้นโปรดอย่ามีเรื่องกับไคร เพราะเราช่วยอะไรไม่ได้มาก ต้องช่วยตัวเองกันก่อน..
6.หากไม่เข้าใจให้กลับไปอ่าน ข้อ 1-5ใหม่
ท่านใดฝ่าฝืนกฎเราจะเตะท่านออกทันที

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

กาย2012

คะแนน react
0
ขออยู่ด้วยคนครับ

พิกัด 307 163 นะครับ k 13 ผู้เล่น กาย2012 นะครับ

DeletedUser

Guest
เข้ากิลด้วยคน
dirty village (309|846) K83
ผู้เล่น loserman

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านของ SouL (697|193) K16 ขอเข้าร่วมด้วยครับ

หมู่บ้านของ SouL (697|193) K16 ขอเข้าร่วมด้วยครับ

โดน ฟาม จนทำไรไม่ได้เลย

ขอความช่วยเหลือด้วย ได้โปรด

บน