~Vongola~ ยินดีต้อนรับครับ

VongolaXTsuna

คะแนน react
0
รับสมาชิกเข้าเผ่าครับ และพันธมิตรด้วยครับ ^^

แนะนำเผ่าครับ ~Vongola~ ตัวย่อ VGL ครับ

ขอแค่เล่นบ่อยๆก็พอครับ เพื่ออัพเดทหมู่บ้านเพื่อเตรียมพร้อมสถานะการต่างๆ

เวลาที่เพื่อนเดือดร้อน หรือจำเป็นจริงๆ ให้เข้าไปช่วยนะครับ

อย่างเช่น เพื่อนโดนศัตรูโจมตี เราก็ควรส่งทหารไปช่วยนะครับ

แล้วก็นะครับ ขอเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ ว่าเข้าเผ่าเราเพื่ออะไร

อย่างเช่นเข้าเพราะ อยากจะอยู่รอดไปเรื่อยๆ หรือ อยากชนะ หรือ อยากช่วยเหลือคนที่อ่อนแอกว่า อะไรประมาณนี้นะครับ

(ไม่ใช่ไม่มีอะไรเลยแล้วให้ไปช่วย แบบนี้ไม่เอานะครับ T^T )

แอดมาได้ครับหรือส่งข้อความมาได้เลย

ผมชื่อ VongolaXTsuna

หรือไม่ก็โพสลงกระทู้เลยนะครับ เดี๊ยวผมจะมาดูแล้วชวนเองครับ

^^ หากมีสงครามอะไรเรายินดีช่วยเหลือนะครับ ^^

หรือ เผ่าอื่น ต้องการจะเป็นพันธมิตรก็ยินดีนะครับ​

แก้ไขล่าสุด:
บน