W7 คนเล่นน้อยจัง

DeletedUser

Guest
แปลกจังครับ ปกติทวีปมันน่าจะขยายมากกว่านี้เป็นเพราะไรอ่ะ

DeletedUser

Guest
ไม่เห็นแปลกเลยค่ะ อันดับหนึ่งคะแนน 120.843 ได้มาเพราะกดพรีเมี่ยม

ส่วนคนปกติที่เล่นทุกวัน ด้วยความสามารถของตนเองฟาร์มเรื่อยๆ โดยไม่ได้พึ่งพรีเมี่ยม คะแนนจะอยู่ที่ 1000 - 2000 คะแนน

ซึ่งลองดูที่ความแตกต่างก็น่าจะรุ้ค่ะ ว่ามันเยอะแค่ไหน ทั้งๆๆที่เริ่มเล่นพร้อมๆๆกัน

ทำให้หลายคนเลิกเล่น และไม่มีคนอยากเข้าไปเล่นเท่าไหร่นะค่ะ เวิร์ดนี้คงจบในเร็ววัน :p :p :p

DeletedUser

Guest
นั่นดิเนอะ เมื่อไหร่จะปรับออกไปซะที พรีเมียมพวกนี้เอาแบบสมัยก่อนกำลังดี เพิ่มแร่20%ยังพอไหว ^^

DeletedUser

Guest
การเพิ่มเเร่ก้เอาเปรียบเราวันยังคำนั้นเหละครับ
เพราะเเร่เราเด้ง5วันเท่ากับเขา6วัน
ผ่านไป2เดือน อีกฝ่ายเพิ่มอีก12วัน
เราต้องคำนวนให้ดีถึงตอนเเรกเราบอกจิ๊บๆเอาเข้าจริงก็ไม่ต้องทำอะไรเลยมั่งนอก
จากรอเขาปั้มขุนมายึดเรา

DeletedUser

Guest
ไม่ยากครับ เลิกเล่นครับ ผมก็เลิกเล่นไปและ
เข้าไปดูเฉยๆน่าจะเอาเควสมาเวิลอื่นบ้างนะเผื่อทำเล่นๆแก้เหงาๆ ^^
ใครสนุกก็เล่นต่อใครเบื่อก็เลิกเล่นครับ
เดี๋ยวทางระบบเค้าก็เล็งเห็นปัญหาเองแหละ

DeletedUser

Guest
อืม ก็จริงน่ะครับ หวังว่า w8 น่าจะดีขึ้น

DeletedUser

Guest
เดี๋ยวชวนศัตรูให้เลิกเล่นดีกว่า(จะได้ฟาร์ม5555)

Tony Kim

Member
คะแนน react
0
สรุป

ความสามารถในการเล่นโดยไม่ใช้พรีเมี่ยมจะเทพกว่า:eek:

บน