w8 เป็นอะไรครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ darknet2012
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
22/04/2012 07:29

ในวันพุธที่ 24 เมษายน ทีมงานจะมีการปรับปรุง Software ของเครื่อง Server โดยการปรับปรุงจะทำในช่วงเวลา 20.00-21.30 น. ใช้เวลาประมาณ 5-10 นาทีสำหรับการปรับปรุง อาจจะทำให้ผู้เล่นไม่สามารถเข้าเล่น หรือพบปัญหาความล่าช้าในการโหลด ในช่วง 5-10 นาทีดังกล่าว

DeletedUser

Guest
เข้าได้ นิคับ...ขนาดเวลาปรับปรุงเชิฟ ผมยังนั่งเล่นอยุ่เลยเนีย ^^ พี่โทนี อย่าลืมที่ผมเขียนเสนอไปนะระบบยืนยันการจับสัญญาต่างๆๆอะ

DeletedUser

Guest
ไม่ลืมครับ ยังไงเดี๋ยวจะรวมแล้วส่งเสนอต่อไปให้ทางผู้พัฒนาเกมส์ครับ

DeletedUser

Guest
ทำไมผมเข้าไม่ได้อะครับมันโหลดนานมากเลย

ทำไมผมเข้าไม่ได้อะครับมันโหลดนานมากเลย :confused:

DeletedUser

Guest
ผมโหลดแล้วมันขึ้นว่า

ผมโหลดแล้วมันขึ้นว่า No data received

Unable to load the webpage because the server sent no data. :confused:

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆเข้าไม่ได้ โว๊ย เอ๊ย เด๊ก นนทบุรี อะปล่าว

หน้าเว๊ปมันไม่ขึ้น มีพวกแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับเด็กนนทบุรีเล่นไม่ได้ตั้งแต่เย็น

ใช่ครับเด็กนนทบุรี ผมเล่นไม่ได้ตั้งแต่เย็น

DeletedUser

Guest
ก็เขาปรับปรุงเซิรฟอยู่ เมื่อวานผมก็เข้าไม่ได้ แต่รอประมาณ 1 ชั่วโมงก็เข้าได้แล้ว

DeletedUser

Guest
ไม่อะยังเข้าไม่ได้เลย

ตั้งแต่เย็นเมื่อวานแล้วนะ มาถึงเช้าวันนี้ก็ยังไม่ไม่ได้มันขึ้นว่า ไม่สามารถรับข้อมูล ไรประมาณเนี้ยอะ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
-..- ไม่แต่เด็กนนฯ หรอก

เด็กบางนา ก็เป็น นี้เขาเวิร์ลแปดได้ แต่ เวิร์ลเข้าไม่ได้แทน

DeletedUser

Guest
กำบ้านผมเข้าไม่ได้หมดเลย

กำบ้านผมเข้าไม่ได้หมดเลย

Member
คะแนน react
2
แล้วไม่รู้ตอนนี้เจ้าหน้าที่กำลังตรวจสอบให้หรือว่า รอให้สมาชิกลุ้นเอาเองครับว่าจะเข้าไดเมื่อไหร่

เพราะที่ผมเคยเจออาการเหมือนกับว่าเน็ตบางยี่ห้อจะเข้าไปใช้งานไม่ได้ ซึ่งตอนนี้ผมเข้าใจว่าเป็นที่เน็ตทรู

เหมือนกับว่าISP ไม่สามารถไปคุยกับ Server ของไทรบัล

DeletedUser

Guest
ลองดูอีกครั้งสิครับ ผมเข้าแล้วเข้าอีก เข้าเป็นสิบๆรอบจนมันเข้าได้(สงสัยเซริฟมันคงลำคาญ)

DeletedUser

Guest
ไม่ไหวแล้วมั่ง

ผมเข้าตั้งแต่ 5โมงเย็นเมื่อวาน เมื่อคืน 5 ทุ่มก็มาเข้ารอยันตี 1 ก็เข้าไม่ได้เลยไปดูบอล พอตื่นมา 7โมงยังเข้าไม่ได้เลย เซ็งมาก :mad:

Member
คะแนน react
2
แบบนี้ ไม่รู้ทางเกมส์จะรับผิดชอบให้ไหมบางคนเข้าไม่ได้เป็นวัน ๆ อยู่ในช่วงหาบ้านกันด้วยที่เวิร์ล 8 เข้าไปโดนยึดบ้านฮากันแน่:uaxe:

DeletedUser

Guest
แล้วผมเซ็งด้วยดิ

แล้วผมเซ็งด้วยดิ ใช้พรีเมี่ยมด้วยเนี้ย

DeletedUser

Guest
ใครเข้าได้แล้วรายงานตัวด้วย แล้วใครยังไม่ได้มารายงานตัวด้วย ผมก้อยากรุ้จัง
ใครยังเข้าไม่ได้บ้าง แต่ผมเข้าได้ทุกเวลา ไม่มีติดขัดเลยนะคับ ตั้งแต่ ตอนปรับปรุงเชิฟผมก็เล่นอยุ่โหลดหน้าก้ไม่กระตุก อยุ่ใน 100-180 ms
เล่นจน 5 ทุ่ม ถึงเลิกไปนอนแล้วตื่นมา ตี 2 กว่าพี่ ที่เล่นด้วยกันเค้ายังเล่นคุยใรฟอรั่มเผ่ากันอยุ่เลย ^^

imullet

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
จากข่าวเรื่อง
เล่าเช้านี้

สรายุทธ ออกมาชี้แจงแล้ว ว่าเป็นที่ระบบ ทรู เท่านั้นครับ ไม่เกียวกับเกมส์ ได้ดูกันไหม

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ดูเลยอะครับ

ไม่ได้ดูเลยอะครับ มันมีปัญหาที่ระบบทรูหรอ

บน