W9 เงียบ เหงา มาก

คะแนน react
0
ยิ่ง เล่น ไป คน ยิ่ง น้อย ลง นะ ครับ

เมื่อก่อนคนคุยฟอรั่มกันมันเลย จะ คอย ดู W10 ซิ

ตอนนี้ มีข่าว ลือ เกี่ยว กับ การ มา รวม ตัว
ของ หลายๆ เผ่า จาก W ต่างๆ นะ ว่าจะ มารวมตัวกัน ที่ w 10

ก็ขอให้มากันเยอะๆละกัน ตอนนี้ยังไม่มาเลย รอกันไปก่อนละกัน

เห็นฟอรั่มเงียบๆ อะ เรย หา เรื่อง มา คุย เล่น อะ

:uspy: ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น :uspy:​

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ผมว่าเวิลด์ 10 สนามรบคนดังซะมากกว่านะครับ เห็นเขาคุยกันจะหลักๆก็ all-th ละก็ SBS
เวิลด์ 10 มาเมื่อไหร่ เวิลด์ 9 เงียบเหงาแน่ๆ เซ็งเป็ด สงสัยต้องไปแอบซ่อนตามเผ่าเล็กๆในเวิลด์ 10 ซะละ :D

คะแนน react
0
55555 ตอนนี้ผมก็มีทางเดินของผมละ อิอิ
รอ w10 มา สนุกแน่ อิอิ

คนมีชื่อมารวมกันเรอะ เหอะๆ จะได้ประชันกันไปเลย
ผมขอนั่งซิมเงียบๆละกัน

DeletedUser

Guest
อยากเข้า SBS จังเลย อยากเข้าตั้งแต่เวิล 7 แล้ว ว่าแต่พี่ toy29 จะไปด้วยป่าว

คะแนน react
0
ถ้า เป็น ศัตรู กับ EDDGA

เรื่อง SBS ก็ไม่ต้องพูดถึงครับ

EDDGA & SBS เพื่อนกันตลอดไป

:uspy: ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น :uspy:

hamohm

Member
คะแนน react
0
อยากเข้า SBS จังเลย อยากเข้าตั้งแต่เวิล 7 แล้ว ว่าแต่พี่ toy29 จะไปด้วยป่าว

คงไปเเน่นอน ครับ ศึกนี้ขอบอกว่าคงจะมันมากกก. 55555 คงจะเเบ่งขั้ว 2 ทวีปเหมื่อนเวิลล์ 7 ครึ่งนึงเเดงอีกครึ่งนึงฟ้า&น้ำเงิน :eek::eek::eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0
55555 ตอนนี้ผมก็มีทางเดินของผมละ อิอิ
รอ w10 มา สนุกแน่ อิอิ

คนมีชื่อมารวมกันเรอะ เหอะๆ จะได้ประชันกันไปเลย
ผมขอนั่งซิมเงียบๆละกัน

ไปด้วยกันอ่ะเปล่า ครับ 5555+ ท่าช่วงที่เวิลล์ 10 ปิดเทอมคงจะเห็นผมออนทั่งวัน ดูอย่างเวิลล์ 7 เปิดช่วงผมเริ่มปิดเทอมพอดีเลยโตไวมากเวิลล์ 9 ไม่ค่อยมีเวลาก็เลยนั่งเก็บธงไปก่อน 555555

คะแนน react
0
5555 รอพบกับความมันกันได้เลย พี่บอยเคยบอกให้อยุ่เผ่าเดียวกับท่านคิวแล้วจะรอดนะ
แต่ผมเอง ไม่เคยอยุ่ซักครั้ง 5555 แล้วท่าน คิว SBS หรือ All-th อะครับ

:uspy: ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น :uspy:

hamohm

Member
คะแนน react
0
5555 รอพบกับความมันกันได้เลย พี่บอยเคยบอกให้อยุ่เผ่าเดียวกับท่านคิวแล้วจะรอดนะ
แต่ผมเอง ไม่เคยอยุ่ซักครั้ง 5555 แล้วท่าน คิว SBS หรือ All-th อะครับ

5555 ความจิงผมไปได้ทั้ง 2 ทางอ่ะ ครับ เวิลล์ 7 SBS เเต่ทาง All-th ผมก็เคยอยู่มาคือ w5 15 th เวิลล์ 8 8Kill เเต่ผมไม่นกสองหัวนะ 5555

ส่วนตัวผมน่าจะไป:speed:ทาง SBS อ่ะ ครับ เพราะ พวกออมคนโหดเยอะเเล้ว 55555 :eek::eek::eek::eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0
ถ้า เป็น ศัตรู กับ eddga

เรื่อง sbs ก็ไม่ต้องพูดถึงครับ

eddga & sbs เพื่อนกันตลอดไป

55555 อันนี้คงพันกันเเน่นอน ครับ นัดกันไว้เเล้ว เเต่ยังไม่เเน่ชัดเรื่องทวีป เเต่ถ้าดันไปอยู่ทวีปเดียวกะพวกออมผมว่ามันตั้งเเต่เริ่มเลยล่ะ 55555

คะแนน react
0
5555

ทางผมก็มีการเตรียมทีมไปละครับ
แนวโน้ม หลายๆคนคงรู้ ว่าผมจะไปทางไหน 5555
w10 กะจะมาซิมเต็มตัวครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
5555

ทางผมก็มีการเตรียมทีมไปละครับ
แนวโน้ม หลายๆคนคงรู้ ว่าผมจะไปทางไหน 5555
w10 กะจะมาซิมเต็มตัวครับ

555555 ไว้เจอกัน ครับ:face::face::face:

คะแนน react
0
5555 แน่นอนครับ
ต้องเจอกันให้ได้ 555

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 10 อยากไปมั่ง แต่ไม่มีพวกอย่างเขาเลย เรามันแค่คนกลับมาเล่นใหม่ตอนเวิลด์ 9 t^t

คะแนน react
0
W 10 ยังไม่มาเลย 555+

แต่ถ้า ใคร อยาก ไป ลองข้อความมาคุยกะ ผมได้ นะ

ผมจะ เอา โหด นิดๆ เกรียน หน่อยๆ ไป 555+

DeletedUser

Guest
ผมไม่มีเพื่อน โดดเดียว เดียวดาย เหงาจะตาย ใครจะรู้ :(

hamohm

Member
คะแนน react
0
W 10 น่า จะ มัน นะ

ที่ เตรียม เพื่อนๆ ไป คง จะ ไม่ ผิด หวัง นะ

55555 เล่นกะพวกเพื่อนอ่ะสนุกดี เเพ้หรือชนะเราจะมีเพื่อนอยู่ข้างๆตลอดไป:eek::eek::eek::eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมไม่มีเพื่อน โดดเดียว เดียวดาย เหงาจะตาย ใครจะรู้ :(

ก็ชวนพวกในเิวิิลล์นี้ไปสิ ครับ เล่นเกมนี้จะบอกว่าไม่มีเพื่อนเลยเป็นไปได้หรอ 55555

DeletedUser

Guest
ก็ผมเพิ่งกลับมาเล่นตอนเวิลด์ 9 ก็ได้รู้จักกับเพื่อนใน mab ไม่กี่คน ก็"ม่รู้จะไปกันรึเปล่า แและเรียกว่าเพื่อนได้รึเปล่า เพราะแก่กันทุกคนเลย 5 5 5

บน