W9 เงียบ เหงา มาก

DeletedUser

Guest
จากเคยได้เกรด 4 ประมาณห้าตัว แต่ตอนนี้มีแต่เกรด 1 เกรด 2 เซ็ง

DeletedUser

Guest
โพสต์ไร้สาระมันก็ไม่ดีนะครับ มันทำให้คนไม่อยากจะเข้ามาอ่าน ^^

hamohm

Member
คะแนน react
0
เห็นด้วยครับ ^^!

55555 อย่าไปว่าเขาเลย ครับ น่าจะมือใหม่ดูเเล้วต้องการจะมีชื่อเสียงมาก เขาคิดว่าโพสเยอะเเล้วจะเป็นรุ่นใหญ่มั่ง (มันจำเป็นตรงใหน)

DeletedUser

Guest
ชื่อเสียง อำนาจ มีไปเพื่ออะไรละครับ อยากดังแล้วจะดังในวงการไหนละครับ
ดังในวงการแค้นข้ามเวิลด์ หรอครับ เล่นไปเรื่อยของเราละดีที่สุด แล้วครับ
เคยได้ยินคำนี้ไหมครับ อยู่ เฉย เฉย ก็ ดัง อ่ะครับเคยได้ยินปล่าว :cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
มีเกมมันๆแนะนำผมใหมคับ เอาแบบไม่มีร้างไม่มีโดนยึด

DeletedUser

Guest
ชื่อเสียง อำนาจ มีไปเพื่ออะไรละครับ อยากดังแล้วจะดังในวงการไหนละครับ
ดังในวงการแค้นข้ามเวิลด์ หรอครับ เล่นไปเรื่อยของเราละดีที่สุด แล้วครับ
เคยได้ยินคำนี้ไหมครับ อยู่ เฉย เฉย ก็ ดัง อ่ะครับเคยได้ยินปล่าว :cool::cool::cool:

อยากดังไปทั่วโลกครับ ตอนนี้ก็จะได้ไปอยู่กับบุรีรัมย์แล้วครับ รอจบมอ 3 ก่อน

คะแนน react
0
...

5555 ใช่ครับ ให้ ล้าน Like เลย !!!!!!

hamohm

Member
คะแนน react
0
ว่าคนอื่นลับหลังไม่ดีนะคับ

ผมไม่ได้ว่านะ ครับ อันนี้เรื่องจิงๆเลย ผมเห็นคุณพูดมาตั่งนานล่ะตั่งเเต่อยากเป็นสมาชิกเต็มตัวไรนั้นอ่ะ เเล้วทีหลังอ่ะไม่พอใจอ่ะไรบอกตรงๆเลย ครับ ผมชอบคนตรงๆ เพราะ มีอะไรผมรับมือได้อยู่เเล้วส่วนศัตรู 555+ ผมไม่ได้สร้าง ครับ เเค่มีชื่อในเวิลล์ผมก็โดนหมายหัวเเล้ว ไม่รู้เวิลล์ 10 ไปจะรอดเปล่า คู่เเคนจะตามมากี่เวิลล์ก็ไม่รู้ 55+ :cool::cool::cool::cool:

คะแนน react
0
ฮี่ๆ ดีผมมีมิตรเยอะ แต่ก็ใช่ว่ามิตรที่มีจะจริงใจกับเราทุกคน

เราไม่ต้องระแวงมากมาย 5555!!!

คะแนน react
0
5555 เงียบอีกครั้งตามชื่อกระทู้ ถึงคนไม่ตอบ แต่ผมว่าเค้าก็อ่านนะครับ ^^!

DeletedUser

Guest
ก็ไม่รู้จะโพสต์อะไร โพสต์ไร้สาระไปก็เท่านั้นละครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ก็ไม่รู้จะโพสต์อะไร โพสต์ไร้สาระไปก็เท่านั้นละครับ

-*-ไร้สาระ ยังไงอ่ะ เพราะไม่มีใครเข้ามาโพสไรอยู่เเล้วนิไม่ใช้เเค่ฟอรั่มของเวิลล์นี้เเต่เป็นทุกเวิลล์เลยอ่ะ ที่โพสคุยก้มีเเต่หน้าเดิมๆโพสไรไป็คงไม่มีปัญหาไรกันมั่ง

คะแนน react
0
55555 คงงั้นครับ
โพสไปก็ไม่มีใครตอบกันแล้ว เดี๋ยวนี้เค้าไม่ค่อยเล่นกันเท่าไหร่
แต่ผมก็คงยังไม่เลิกครับ แต่ว่าบางคนก็ไม่รุ้จักฟอรั่มนี้ด้วยซ้ำไป

hamohm

Member
คะแนน react
0
55555 คงงั้นครับ
โพสไปก็ไม่มีใครตอบกันแล้ว เดี๋ยวนี้เค้าไม่ค่อยเล่นกันเท่าไหร่
แต่ผมก็คงยังไม่เลิกครับ แต่ว่าบางคนก็ไม่รุ้จักฟอรั่มนี้ด้วยซ้ำไป

จะว่าไปบางคนรู้หรือเปล่าว่าบอดเกม 55555+

บน