World 3

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ถ้า World 3 จะเปิด ขอเป็นเเพท เเบบ World 44 เเบบของ .net ได้ป่าวครับ

ที่เวลาวิจัย ทหารเเล้ว สามารถ อัพเกรด เลเวลทหารเเต่ละชนิดได้ถึง เลเวล 10 เพื่อเพิ่มความสามารถของทหาร

เเล้ว ขุนนางจากเหรียญจะเป็น Packet เเทน โดยเเต่ละเมือง จะสร้างสถานศึกษา

ได้ถึงเลเวล 3 1เมือง สมารถ สร้างขุนนางได้ 3 ตัว ตามเลเวลสถานศึกษา ถ้าจะสร้างตัวที่ 4 ต้องยึดเมืองใหม่ เพื่อสร้างสถานศึกษาเพิ่ม

ผมว่า สนุกดีนะครับ เวลาอัพเกรดทหาร จะสร้างความเเตกต่างของทหารเเต่ละชนิดได้

ทำให้ มีหลากหลายเเนวทางในการเลือกเล่น ไม่เหมือนเเบบของเดิมๆ

ยังไงก็รบกวนทางทีมงานรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ^^:)

DeletedUser

Guest
ภาพตัวอย่างในโรงตีเหล็กครับ:D

DeletedUser

Guest
44 นี่ผมเคยไปสร้างไอดีเล่นอยู่นะ แต่ขี้เกียจเลยไม่รู้ สร้างได้แค่เมืองเดียวแล้วก็เลิกไป ไปเล่นw.18ต่อ

ไม่ยักรู้มีงี้ด้วย

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติม

ตัวอย่างความสามารถ ของทหารบางชนิดครับ ตามเลเวลที่อัพเกรด

อันนี้ สถานศึกษาครับ

ยังไงลองพิจารณาดูนะครับ ผมว่า สนุกกว่าเยอะ:D

DeletedUser

Guest
World 3 จะให้ผู้เล่นเป็นผู้โหวตเลือกได้เองเลยครับ เพราะฉะนั้นผมคิดว่าเป็นไปได้สูงครับ

DeletedUser

Guest
ดูดีครับแต่คงต้องปล้นกันกระจายเพราะน่าจะใช้แร่เยอะขึ้นไปอีก:):)

sk2010

คะแนน react
0
โหวว .. ละเอียดได้ แค่นี้ก็เล่นแทบจะไม่ไหว
แบบว่าเล่นไม่เก่ง

DeletedUser

Guest
กุรออยู่นะ ไม่อยากเล้นworld 2 เพราะเล่นไปก็เป็นแค่...

DeletedUser

Guest
อยากให้เซิฟ3ปรับปรุงเยอะๆหน่อยนะครับ
อันแรกเลยคืออยากให้คุ้มครองผู้เล่นนานขึ้น เพราะเกิดยากมากคับเกมนี้้

แล้วก็อยากให้มี ถ้าเผ่าไหนทำผิดกฎ ไปตีพันธมิตร น่าจะมีสีแดงขึ้นที่เผ่าอะคับ เป็นการบอกว่า อย่าไปยุ่งกับเผ่านี้นะ มันไปตีพันธมิตรอะไรประมาณนี้
เป็นการประจานไปในตัวด้วยครับ

ปล อยากให้มีแบบเซิฟนอกที่มาใหม่อะคับแพทของเค้าแหล่มมากเลยนะคับ

DeletedUser

Guest
ตรงส่วนระยะเวลาคุ้มครอง ผมจะลองดูให้ครับ แต่ส่วนของเรื่องพันธมิตรนี่ ผมไม่สามารถทำอะไรได้นะครับ เพราะทุกอย่างมันอยู่ที่ตัวของเผ่าเองครับว่าจะเลือกแบบไหน เช่น ตรงๆ หรือ นกสองหัว เพราะตัวเกมส์ออกแบบมาเพื่อให้ทุกอย่างเป็นไปได้ครับ ดังนั้นจะสังเกตได้ว่าไม่มีระบบห้ามไปโจมตีพันธมิตร หรือ สนธิสัญญาไม่รุกราน ต่างๆ นานาครับ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 3

อยากจะมีอ่ะคัฟ ถ้ามีก็ช่วยแจ้งดด้วยนะคัฟ

DeletedUser

Guest
แบบนี้แหละครับแหล่มมากๆ

ปล้นแร่กระจาย555

DeletedUser

Guest
ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ เนื่องจากการตั้งค่าของเวิลด์ 3 ถูกระบุแล้ว

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน