World 6 ช้ามาก

sakkarin1988

คะแนน react
0
World 6 ช้ามาก ณ เวลาที่โพส ตอบสนองช้ามากครับ บางครั้งทำให้ผิดพลาดในการสร้าง การเกณฑ์กองกำลัง ซ้ำซ้อนกัน

DeletedUser

Guest
ผมว่าคอมคุณคงมีปัญหา หีอไม่ก็เน็ตช้าล่ะครับ(ผมก็เป็นบางครั้ง)
ป.ล.ช่วงนี่เหมือนพวกผู้ดูเเลจะปิดกระทู้โดยไม่ให้เหตุผลเยอะเเฮะ

sakkarin1988

คะแนน react
0
world 6 ช้า

ผมว่าคอมคุณคงมีปัญหา หีอไม่ก็เน็ตช้าล่ะครับ(ผมก็เป็นบางครั้ง)
ป.ล.ช่วงนี่เหมือนพวกผู้ดูเเลจะปิดกระทู้โดยไม่ให้เหตุผลเยอะเเฮะ

เป็นวันนั้นวันเดียวครับ แล้วคงไม่ใช่คอมหรือเน็ตหรอกครับเพราะเวิลด์อื่นไม่เป็น

DeletedUser

Guest
ก็อาจจะเกิดเเบบนั้นได้เหมือนกันนะครับน่าจะเกิดจากวันนั้นคนเล่นเน็ตเยอะมันเลยเเย่งเน็ตไปล่ะมั่งครับ(เลยอืด)

DeletedUser

Guest
ประสานงานไปให้ทางฝ่ายที่ดูแลตรงนี้ตรวจสอบแล้วครับ

crewmember

Member
คะแนน react
0
เดี๋ยวนี้เป็นบ่อยนะครับคุณต้น
เล่นอยู่ดีๆก็จอขาว เล่นไม่ได้สักสิบนาที บางทีก็นานกว่านั้น
พอจะเข้ามาฟอรั่มก็เข้าไม่ได้ ผมเจอบ่อยๆ บางทีก็ช่วงบ่าย บางทีก็ตี2 ตี3 ประมาณนั้นอ่ะครับ

บน