ต่อเรื่องกันครับ

DeletedUser

Guest
จนทำให้ Captan America ต้องออกมาช่วยคนรวย เพราะ คนจนเยอะกว่า(มั้ง?)

DeletedUser

Guest
ฝั่งคนจนเข้าต่อสู้ท่าจระเข้าฟาดหาง และก็...

DeletedUser

Guest
และคนรวยก็ใช้ไม้กอลฟ์ ฟาดคนจนกลับ จนกระทั่ง

DeletedUser

Guest
จอมโจรคิดเริ่มก่อน ตำรวจจึงยกแก๊งไปล้อม kfd ที่จอมโจรคิดดูแล ทุกสาขาพร้อมกัน!!!

DeletedUser

Guest
ระหว่างที่หนีจอมโจรคิดก็ไปพบกับ...

DeletedUser

Guest
จอมโจรคิดจ้างโรบินฮู้ดเป็นบอดี้การ์ดส่วนตัว แล้วเดินทางต่อไปจนถึง...

DeletedUser

Guest
(ต่อ)
"จอมโจรคิดจ้างโรบินฮู้ดเป็นบอดี้การ์ดส่วนตัว แล้วเดินทางต่อไปจนถึง..."

ผมเลยกดรีโหมดปิดหนังเรื่องนี้เลย เพราะนั่งดูนานล่ะ ทำไมเนื้อเรื่องมันออกทะเลไปเยอะจัง แถมยังเพ้อเจ้อไปอีก

พอเลิกดูได้แล้วก็เริ่มเกิดอาการเบื่อๆ ผมเลยหยิบโทรสับมาโทรหาน้องเบิ้ลน้องแนนน้องดาวตามลำดับที่จะไปหาตามคอนโดที่พวกเทอเช่าอยู่ใกล้ๆมหาลัยแต่ละคนเพื่อจัดเวลาให้ถูกก่อนออกไป

จากนั้นผมเลยลุกขึ้นไปปิดเกมส์ไทรบัลวอรส์และเปลี่ยนเสื้อ เพื่อที่จะออกจากห้องไปตามนัด

สรุป.. ผมเลยไม่ได้เล่นเกมส์ไทรบัลวอรส์ไป1อาทิตเลย

เหอๆ..

(*หมายเหตุ แค่เรื่องเล่าสมมุติขึ้น ไม่ได้เล่าตามสันดานคนโสดนะครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
จากนั้น ^
^
^
คนข้างบนก้อเป็น hiv

DeletedUser

Guest
ถึงได้รู้ว่า ตนเองได้ติด hiv จากการปิดหนังเรื่องนึง จากนั้น....

DeletedUser

Guest
เขาก็ลงมือกระทืบแผ่นหนังเรื่องนั้น...

บน