ภาพรวม w2

DeletedUser

Guest
มันมี2เผ่าใหญ่หายไป

มีสงครามโดนตีแตก2เผ่าครับ ลูกเผ่าก็แยกย้ายกันไป ftบ้าง socบ้าง

DeletedUser

Guest
Gps สาขามันจะเยอะไปไหน น่าจะเอามารวมๆกันให้เต็มเผ่า

DeletedUser

Guest
Soc ล่มแน่ๆ

Gps ดูแล้วโหดมากๆ soc อีกไม่นานคงจบแห่

DeletedUser

Guest
ไม่อะครับ ผมดูๆแล้ว มีอยู่สาขาเดียวที่ดูดี ที่เหลือ เกรียนเต็มเลย ชอบมายึดบ้านทับพันธมิตร

เหอะๆ สาขาอื่นส่วนมากเด็กน้อยทั้งนั้นแหละ

แต่ดู soc ดิ แต่ละสาขา ใหญ่ๆทั้งนั้น

DeletedUser

Guest
สหภาพ baf

แล้ว baf อ่ะครับเห็นเป็นการรวมตัวของเผ่าโหดๆทั้งนัน้ลย มี asr bad-c frd แล้วอะไรอีกก็ไม่รู้ คิดว่ายังไงครับ เขาจะรบกับ soc หรือว่า gps ครับ

cocodoctor

คะแนน react
0
รายงานความคืบหน้า

ขณะนี้ชายแดนทางใต้ของเผ่า .Gps. ที่ติดกับเผ่า G-F-W เมื่อเทียบกับภาพก่อนหน้าทำให้ทราบว่าทาง .Gps. สูญเสียพื้นที่แก่ฝ่าย G-F-W เป็นจำนวนหนึ่งคาดว่าหาก SOC F. รวมมือกับ BAF F. และ 1Pz-1 F. เข้าโจมตี .Gps. และเผ่าสาขา จะสร้างความเสียหายอย่างสูงแก่ .Gps. เนื่องด้วยพื้นที่ของ .Gps. F. มีพื้นที่ยาว ทำให้การส่งความช่วยเหลือเป็นไปด้วยความลำบากด้วยระยะเวลา แต่ทาง SOC F. BAF F. และ 1Pz-1 F. มีพื้นที่ที่สะดวกต่อการช่วยเหลือซึ่งกัน โดยทางเผ่าสาขาหลายสาาขาของ .Gps. หลายคนยังไม่พร้อมต่อการศึก หากSOC F. รวมมือกับ BAF F. และ 1Pz-1 F. เข้าโจมตี .Gps. ในช่วงนี้จะสร้างความเสียหายสูงอย่างมาก

คะแนน react
0
มันก็ไม่แน่หรอกครับ Gps เราด้านหลังไม่มีเผ่าไหนอยุ่เลยสงครามเราก็ชนด้านเดียว

เจาะก็เจาะลำบากครับ เราไปเจาะเขาก็ลำบากเหมือนกัน สงสัยอีก10ปีคงไม่จบ

คงเลิกเล่นกันไปหมดก่อน

DeletedUser

Guest
Rnk

แต่ตอนนี้ rnk กำลังจะขึ้นถึงจุดสูงสุดเรื่องของผู้เล่นที่เล่นจิงๆแล้วน่ะครับ ft ก็ค่อยๆโดนขีบไล่ออกจากเขตแดนของ rnk มากไปทุกที และกำลังจะเสียที่ของตัวเองไห้ rnk แล้ว ft หมด soc แล้วมาเจอกัน
rnk เท่านั้นที่จะอยู่รอด โม้ไปหน่อยขอโทดครับ พูดเล่นๆน่ะครับอย่าคิดมาก เข้าข้างตัวเองไว้ก่อน

คะแนน react
0
สู้กันมานี้150วัน

สถิติขี่หมดทุกอย่าง

เมืองก็ยึดมากว่าครึ่งหนึ่ง

คนก้แอคทีพเยอะกว่าอีกอนาคตคงไม่นานจบ
ใครแหล่มมาตีให้หมดที่เขียนทุกอย่างเรื่องจริง
ไม่ได้โม้ด้วยน้ำลาย

ปล. เกรียนเทพ

DeletedUser

Guest
+ +

ไม่ได้เล่นเกือบปี เผ่าเราไปไหนหมดแล้วว :mad::mad:

DeletedUser

Guest
นะตอนนี้ อนาคตFTจะเป๊นเช่นไรก๊มิทราบ

ทําศึกกับrnk มาเกือบปี ก๊ไม่เห๊นว่ามันจะมีอะไรดีขึ้นกับทั้ง2ฝ่าย

คําว่าชัยชนะสําคัญมากขนาดนั้นเชียว?

ใจจริงผมอยากจะสงบศึกเหลือเกิน งานการเเถบไม่เป๊นอันทํา

เเต่เสียงเบาๆของคนกลุ่มนึงคงส่งไปไม่ถึง ...

DeletedUser

Guest
รออีกนิดน่ะเดวขึ้นไปหา

เรปบนรอแปปน่ะครับ เดวผมขึ้นไปหา อีกไม่นานบ้านของท่านจะมาเป็นส่วนหนึ่งของ
rnk
อสุราไร้พ่าย ^ ^

บน