ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

-zero959-

Member
คะแนน react
0
ขอแสดงความยินดีกับสหภาพ D$@W ที่ได้ก่อตั้งขึ้นมา

จากความคิดของผู้นำสหภาพDHM ที่แสนฉลาด

อยากให้สนุกกับสงคราม เลยทำการร่วมมือกับทางAss,All,O-king ก่อตั้งสหภาพขึ้นมา

สหภาพD$@W จงเจริญ.......ครับ

จากผู้เฝ้ามอง:D:D:D:D

DeletedUser

Guest
นึกว่า ass จะไปช่วย dhm ซะอีก
แต่คงไม่ไหวเพราะตอนนี้โดนหนักคงไปช่วยใครไม่ไหว หุหุ

DeletedUser

Guest
ต้องพูดกลับกันครับ มันเป็นความฉลาดล้ำลึกของ ผู้นำ ass เสียมากกว่า:d:d

-zero959-

Member
คะแนน react
0
ต้องพูดกลับกันครับ มันเป็นความฉลาดล้ำลึกของ ผู้นำ ass เสียมากกว่า:d:d

พอดีจากที่เฝ้ามอง รู้สึกทางหัวหน้าสหภาพDHM ฉลาดนะผมว่า เหมือนจะเอาassเป็นโล่ เพราะเอาความรุ้สึกส่วนตัวมาร่วมกับเกมส์มากไปหน่อย เลยแสดงความเฉลียวฉลาดที่น่า่นับถือ สุดยอดกุนซือที่แสนฉลาดต้องDennarok อดีตหัวหน้าสหภาพDHM อันเกรียงไกร ไม่มีใครคิดได้อย่างเขาหรอกครับ

จิงไมครับคุณเอ้แห่งall และ คุณปัด แห่ง ass คุณเด่นฉลาดนะว่าไมครับ สุดแสนเลิศล้ำในความคิดอันแสนฉลาด นับถือๆ

ขอให้เจริญๆ

:D:D:D:D:D

13enz

Member
คะแนน react
0
เอา ass เป็นโล่เลยหรอครับ ผมก็ยังคิดว่า gt0~uf เป็นโล่ให้ ass อยู่เลย *0* น่านับถือๆ

DeletedUser

Guest
พอดีจากที่เฝ้ามอง รู้สึกทางหัวหน้าสหภาพDHM ฉลาดนะผมว่า เหมือนจะเอาassเป็นโล่ เพราะเอาความรุ้สึกส่วนตัวมาร่วมกับเกมส์มากไปหน่อย เลยแสดงความเฉลียวฉลาดที่น่า่นับถือ สุดยอดกุนซือที่แสนฉลาดต้องDennarok อดีตหัวหน้าสหภาพDHM อันเกรียงไกร ไม่มีใครคิดได้อย่างเขาหรอกครับ

จิงไมครับคุณเอ้แห่งall และ คุณปัด แห่ง ass คุณเด่นฉลาดนะว่าไมครับ สุดแสนเลิศล้ำในความคิดอันแสนฉลาด นับถือๆ

ขอให้เจริญๆ

:D:D:D:D:D

บุคคลเจ้าของข้อความนี้ อยู่เผ่าไหนหรอ ข้อความ ดูมีเลศนัย แฝงอยู่ใน ถอยคำคำชม เหมือน " ซ่อนดาบในรอยยิ้ม "

:confused:

DeletedUser

Guest
:eek:มีสหภาพกับเขาเสียที..รอมานานแหละ
(แต่เมื่อไรจะมีจุดเเดงบ้างแหละ เริ่มเซ็งแล้ว):D

DeletedUser

Guest
บุคคลเจ้าของข้อความนี้ อยู่เผ่าไหนหรอ ข้อความ ดูมีเลศนัย แฝงอยู่ใน ถอยคำคำชม เหมือน " ซ่อนดาบในรอยยิ้ม "

:confused:

ความหมายมันก็บอกไว้แล้ว ว่าเจ้าของข้อความอยากยุยงให้สหภาพที่พึ่งตั้งให้คิดให้ใหม่ยังไงละ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
อู้ ลั๊นล๊า และแล้วผมก็ตกกะไดพลอยโจรกับเค้า อีกรอบแล้วหรือนี้ คราวก่อน ก็เจอบังคับขู่เข็ญ รอบนี้เจอทาง...ยุยง ส่งเสริมก็เลยร่วมด้วยช่วยกันซะเลย
อย่าพิมให้มากความดีกว่า เปิดมหาสงครามแล้วตีกันเลยง่ายกว่า ดีกว่าเก่งแต่ด้านพิม
อย่ามัวแต่สร้างๆข่าวฉาวๆ แค่ที่มีก็ไม่แก้แล้วปล่อยให้ ทานบ้างอะไรบ้างถือว่าทำบุญกุศลให้ ว่างๆจะช่วยทำบุญให้นะ

อุ๊ย ได้ข้าวว่าชวน บ้างสหภาพ ที่กำลังเสียเปรียบ ร่วม 1xa ด้วยละ
ชวนไม่ชวนก็เท่านั้น ยังไงก็หนีไม่ได้ อยู่ในแต่กรอบล่างๆโซนใต้เถอะ ฮิ้วๆๆๆๆๆ

สักวันผมจะดีพอ=ผมมันดีไม่พอเลยต้องเลวให้พวกท่านเห็น พอใจกันมะละครับ
ยินดีสนองความต้องการ เล่นกันอีก10ปีละกัน นะ
อย่าพรึ่งเลิกเล่นกันละ ยังไม่ครบปีเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อไรจะมีจุดสีแดงเพื่ม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
ตีบ้านคนอื่นๆสนุกวันละนิดชีวิตแจ่มใส

sb55688

คะแนน react
0
19/03 22:35 เผ่า awe.tt ได้ถอนข้อเสนอสัญญาสงบศึกกลับ
19/03 22:35 awe.tt เสนอสัญญาสงบศึกต่อเผ่า

13/03 17:35 เผ่า awe.tt ได้ถอนข้อเสนอสัญญาสงบศึกกลับ
13/03 17:35 awe.tt เสนอสัญญาสงบศึกต่อเผ่า

10/03 23:28 เผ่า awe.p2 ได้ถอนข้อเสนอสัญญาสงบศึกกลับ
10/03 23:28 awe.p2 เสนอสัญญาสงบศึกต่อเผ่า

25/02 19:56 เผ่าปฏิเสธข้อเสนอสัญญาสงบศึกจาก awe.ex
25/02 16:20 เผ่า awe.ec ได้ถอนข้อเสนอสัญญาสงบศึกกลับ

หลักฐานผมมีแค่นี้ละกันนะ
ส่วนเผ่าไหนหรอที่บอก พวกผมไปขอ เค้ายกเลิกสงคราม

ช่วยบอกด้วยละกัน คร้าบพี่น้อง อู้ ล๊นล๊า
หรือว่า เผ่า imหรอจะ

sb55688

คะแนน react
0
ถ้าเป็นawe.ec ผมกดเองละ แค่กดผิด ถึงรับไปผมก็เปิดสงครามต่อ ไม่ได้กลัวอะไรทั้งนั้น อู้ ลั๊นล๊า

sb55688

คะแนน react
0
คุณกระทู้ลบ ตัวคุณเองทำไมละ ครับ อายละไม่นั้น ฮู้เรานึกว่าจะมีอะไรดีกว่านี้ ซะอีก อดขำเลย วัยรุ่นเซ้ง
ผมมีหลักฐานอ้างอิง ของเผ่า แบบว่าหากไม่มีหลักฐานอ้างอิง ก็อย่าพิมใส่ความกันนะครับ

คนที่ให้ข่าวสาร ช่วยหาอะไรดีดีหน่อยสิครับ แค่นี้ จิ๊บๆ
เด็กๆๆเค้าทำกัน

DeletedUser

Guest
เผ่าที่ตีกันอยู่ประจำคงไม่ต้องบอกมั้งครับ ลองถามหัวเผ่าดูสิครับว่ากำลังขอสงบศึกกับใครอยู่
ใบ้ให้หน่อยละกันว่าชื่อเผ่าเป็นภาษาฝรั่งเศษ

sb55688

คะแนน react
0
เผ่าที่ตีกันอยู่ประจำคงไม่ต้องบอกมั้งครับ ลองถามหัวเผ่าดูสิครับว่ากำลังขอสงบศึกกับใครอยู่
ใบ้ให้หน่อยละกันว่าชื่อเผ่าเป็นภาษาฝรั่งเศษ

อ้อ พอจะรู้แล้ว ว่าเผ่าอะไร แต่ที่บอกใบ้มา ฝากถึงคนให้ข่าวมา
ขอข่าวสารที่มันดีดีหน่อยสิ โด่เรานึกว่าจะมีอะไรน่าตกใจ เรื่องจิ๊บๆอีกแหละ

วัยรุ่นเซ็งเลย

บน