รับสมัครผู้เล่น k54 ครับ เข้าเผ่าครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Oh AumZa
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับผมเป็นตัวแทนจากเผ่า CENTRAL EMPIRE
มีจุดประสงค์ที่จะมาชวนท่านเข้าร่วมทีมกับเราในพื้นที่บริเวณ
K54 55 56 เพื่อที่จะเตรียมพร้อมรับมือกับสงครามในพื้นที่
และพัฒนาประสิทธิ์ภาพในด้านต่าง ๆ
ไปพร้อม ๆ กัน เพียงท่านมีการแอคทรีฟอยู่อย่างสม่ำเสมอขาดตกได้ไม่เกิน
อาทิตย์ละ 2 วัน และสามารถเข้าฟอรั่มทุกครั้งเมื่อเข้าเกมส์
และถ้าหากท่านเปนผู้เล่นใหม่ที่เพิ่งจะเริ่มเล่นเกมส์นี้เปนครั้งแรก
เราสามารถฝึกฝนหั้ยท่านเข้าใจในทุก ๆ เรื่องที่ท่านไม่เข้าใจ
ถ้าท่านสนใจสามารถติดต่อกลับมาที่ neverdiez- และ accord ได้ภายในทันที่

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
central empire
ซึ่งเผ่าของผม
คือ
central empire 06 คือในk54
กำลังรับสมัครผู้เล่นเข้าเผ่าจำนวน
30-40 ท่านผู้ใดสน
ติดผม Oh AUMZA
ได้ในเกมส์
หรือ hotmail.com
ครับ
aum_kaiser@hotmail.com
ครับ
ขอขอบคุณครับ

บน