อนาคตเวิลด์ 9

DeletedUser

Guest
แฟรี่เทลFAIRY TAIL ตัวย่อ{FRT}ว่าที่เผ่าที่เก่งที่สุดในเวิลด์9เชื่อผมสิ แต่ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นที่ 1 แล้วเผ่าไหนจะเป็นที่ 1 ในอนาคต ผมว่าน่าจะเป็นเผ่า Drama นะ

attika

คะแนน react
0
ที่หนึ่งอะไรละครับ โดนตีแทบไม่ได้หลับได้นอน

ต้องเทพๆอย่างเพื่อนสนิท mab VHS นุ้นแหละครับ
:eek::eek::eek::eek:
ถ้ายิ่งใหญ่แล้ว ก็อย่าลืมเผ่าน้อยๆอย่างเผ่าผมนะครับ

เป็นไงครับ ใกล้จัดการ MAB ได้ยัง ครับท่านดยุค
:D:D:D:D

DeletedUser

Guest
ไม่ได้มาอ่านซะนาน ฟอรัมเวิลด์ 9 เงียบจังว่ามะ คุณ...??

คะแนน react
0
ถ้า 5 อันดับแรกของเผ่าเรียวออกก็ร่วงละนะ
เรียวหระ เจ๋งไหม ดวลกันหน่อยไหมหระ

ไม่ใช่พึ่งแต่สมาชิกนะ เราก็ต้องพึ่งตัวเองด้วย
การเป็นผู้บริหารไม่ใช่รอหวังพึ่งคนอื่นนะ
อันดับแรกคือพึ่งตนเอง

อดีต พี่ก็เลวร้ายใช่ย่อย เคยผ่านเรื่องผู้บริหารมาเยอะพอควร 5555
ฝีมือห่วยแตก เอาแต่บ่นว่า เสมอภาค 5555

DeletedUser

Guest
ถ้า 5 อันดับแรกของเผ่าเรียวออกก็ร่วงละนะ
เรียวหระ เจ๋งไหม ดวลกันหน่อยไหมหระ

ไม่ใช่พึ่งแต่สมาชิกนะ เราก็ต้องพึ่งตัวเองด้วย
การเป็นผู้บริหารไม่ใช่รอหวังพึ่งคนอื่นนะ
อันดับแรกคือพึ่งตนเอง

อดีต พี่ก็เลวร้ายใช่ย่อย เคยผ่านเรื่องผู้บริหารมาเยอะพอควร 5555
ฝีมือห่วยแตก เอาแต่บ่นว่า เสมอภาค 5555

ผมไม่อยากดวลหรอกไกลเกิน และผมก็ไม่เคยได้ใช้พรีเมียมคงสู้พี่ลำบากแต่ก็ไม่อ่อนนะโว้ย

คะแนน react
0
555 พรีเมียม มันเกี่ยวไรกะฝีมือเนี่ย
อย่างมากก็กดขุนนาง 555

สู้ๆเข้าหระ w นี้อะ
เดี๋ยวพี่คงจะเลิกอะ รอ W10 อะ
มีไรก็ทักมาบ้างละกันนะ

DeletedUser

Guest
555 พรีเมียม มันเกี่ยวไรกะฝีมือเนี่ย

เดี๋ยวพี่คงจะเลิกอะ รอ W10 อะ

ขอไอดีนะ ติดต่อผมในเกมได้

tripletour24

Member
คะแนน react
2
เผ่าไหนเจ๋งสุดไม่รู้

ดูแนวทางแล้วยกให้

มาม่า เอ้ย drama ครับ ครบเครื่องเรื่องไทรบัลดี

แต่ "เพื่อนสนิท" ก็มองข้ามไม่ได้เช่นกัน

vhs ก็ไม่เป็นสองลองใคร ตัวกลั่นทั้งนั้น ทำเป็นนิ่งๆ กัน แต่ไล่ยึดกันเป็นว่าเล่นเลยนะ

mab ก็ใช่ย่อยนะครับ นิ่งๆ แต่ไหลลึก

w1 ก็ไม่น่าจะน้อยหน้าใคร เพราะรวมคนมีประสบการณ์จากเวิร์ล 1 ที่เวิร์ลกำลังจะปิด (หรือเปล่า) มาเพียบเลย

แต่อ่อนสุดของยกให้ 2499 แล้วกัน

แต่คนเจ๋งจริง มันต้องคนอึดครับ อยู่ยาว ๆ เทพหมดแหละครับเชื่อสิ

DeletedUser

Guest
...

เดี๋ยวพี่คงจะเลิกอะ รอ w10 อะ

ท่านเมือง ไว้เจอกัน นะ ผมก็รอ เวิล 10 !!

DeletedUser

Guest
...

ความคิดผม
เผ่าที่โจมตีดีสุด คือ โหดสัส เพื่อน 3ก๊ก -VHS-
ป้องกัน คือ MAB MSC

ส่วน Drama ผมว่า ที่โหดได้ เพราะ มีอันดับ 1 คอยเป็นตัวเคลียบ้านให้ลูกเผ่ายึดเท่านั้นแหละ ที่เหลือก็ไม่ค่อยมีไร
แต่ถ้าเรื่อง ทำงานเป็นทีม ผมยกให้ โหดสัส กับ RSF

และที่น่าจับตามองก็คือ 2499 เริ่ม มากันแล้ว

ส่วน RPG Eddga W1 และ Sodw ขอไม่มีความเห็น เพราะผมไม่สนใจพวกเจ๋งสาขา แต่ที่บอกได้ เจ่งแต่เผ่าหลัก สาขา เล่น The SimeCity ครับ ส่วนเผ่าอื่นๆ ผมไม่มีข้อมูล

ปล.ที่ผมพูด เพราะตามความเข้าใจของผม และตามข้อมูลผม ผิดพลาดก็อย่าว่ากัน เพราะผมแช่งตามนั้น อิอิ
เอ็ม

attika

คะแนน react
0
ผมชอบแนวทางของ mab เป็นการส่วนตัว:d

ส่วนเผ่าผมก็จะพยายามสู้กันต่อไป:)

DeletedUser

Guest
Mabโหดมากเลยครับ เวิลนี้ยอมครับ สงสัยผมได้ไปเกิด^^

DeletedUser

Guest
555

คุณวา ใจเยนๆ ครับ ผมว่า ทุกอย่างมทางแก้ อิอิ เค้าสมาชิกเย้กว่า ก็ย่อมได้เปรียบกว่า รวมไปถึงเผ่าเพื่อนด้วย

DeletedUser

Guest
คุณวา ใจเยนๆ ครับ ผมว่า ทุกอย่างมทางแก้ อิอิ เค้าสมาชิกเย้กว่า ก็ย่อมได้เปรียบกว่า รวมไปถึงเผ่าเพื่อนด้วย

ใครง่ะครับรู้จักชื่อผมด้วย ดีใจจัง555 ผมพูดหยอกไปงั้นเระครับ ผมมาเผ่าผมชนะอิอิ:d

DeletedUser

Guest
555 เวิล 10 ค่อยบอกนะครับ ^^ แต่ถ้าบอกแล้วห้ามบอกใคร โอเคป่าว คุณวา

DeletedUser

Guest
5555 บอกตอน นี้ก็ไม่หนุกหล่าวและ ใจร่มๆหิคตะ พี่วา (น่าจะรู้นะว่าคัย) แต่ห้ามบอกใครน๊ะ คิคิ

บน