1xa มหาอำนาจของเวิล์ด1

DeletedUser

Guest
ไม่เกี่ยวกับล่อหรอกครับ ผมแค่ขี้เกียจเล่น 2ไอดี เลยเลิกเล่นไปไอดีหหนึ่งครับ แต่ยังไงถ้าไอดีตัวที่ผมเล่นอยู่สิ้นชีพละก็ ตัว Vongola จะคืนชีพกลับมาครับ

DeletedUser

Guest
รานละเอียด 1XA
1XA ประกอบด้วย
=1XA= จุดเทพ
=1XA=A
!1XA!
=1XA=D
-1XA-
+1XA+
#1XA#
=1XA=C
_1XA_ จุดกลาง
!1XA!C
!1XA!A
=1XA=B
!1XA!B
!1XA!D
~1XA~ จุดอ่อน
=1XA
-1XA=

มากมายครับ
แต่ถ้าจำแนกออกมาจะได้รายละเอียดดังนี้นะครับ

-1XA= หน. triller (K23) มี2-3คนครับ คงโดนตีแล้วยอมมาร่วม แต่อาจจะยังไม่ได้การยอมรับครับ
=1XA หน.oak4 (K24) เช่นเดียวกับ -1XA= ครับ
!1XA!B - PRIZ B
!1XA!D - PRIZ D
!1XA!A - PRIZ A
3 เผ่านี้คงตาม pirate มามั้งครับ
!1XA! มาจาก UOF+Pirate
!1XA!C หน. jzungza มายังไง ไม่ทราบสาเหตุครับ เผ่าเดิมน่าจะคือ DGK(Draon Kหรือไม่ก็ DeklnwK)
~1XA~ หน.rmoataza2009 (K41) คนมีอยู่ไม่เกิน 10คนครับ
1XA มีฐานหลัก อยู่ที่ K33 ศูนย์กลาง
K41 ศูนย์ทางตะวันตก
K24 K34 จุดขยายอาณาจักร
=1XA=D มาจาก เผ่า DT ครับ

ฝ่ายโค่น1XA
รู้มาคราวๆนะครับ
ASS
GPS
N.Z.
CZ
...ไม่สามารถบอกได้ครับ...

นี้คือรายละเอียดคราวๆจากผมนะครับ
อาจจะผิดพลาดบ้างต้องขออภัยด้วยครับ

DeletedUser

Guest
~1xa~
=1xa
-1xa=

แหะๆ ผมเพิ่งรู้ว่ามีเผ่านี้ด้วยแห้ะ

DeletedUser

Guest
นั้นสิคับ ผมก็รอคนใหญ่ๆจาก 1xa เข้ามาอยู่ นึกว่า 1xa มีสาขาเพิ่มอีกเยอะซะแล้ว
แล้วก็ผมว่าข่าวคุณวอง 90เปอเซน เป็นข่าวที่ผิดนะคับ 55

DeletedUser

Guest
โฮะๆ ความรู้ใหม่ สงสัยคาดการณ์จากที่เห็น แสดงว่ายังฝึกวิชานินจาไม่ถึงขั้น

คำเตือน โปรดใช้วิจารณญาณขณะอ่าน ห้ามอ่านเกินวันละสองรอบเพราะจะทำให้งง เอิ๊ก
ล้อเล่นนะครับ รักนะ จุ๊บๆ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับพี่วอง !1XA! มาจาก UOF+PiratE

ถ้าเช่นนี้ผมเปงหัวหน้าเผ่าน่ะ แต่งให้ด้วย :p

DeletedUser

Guest
ใช่ครับพี่วอง !1xa! มาจาก uof+pirate

ถ้าเช่นนี้ผมเปงหัวหน้าเผ่าน่ะ แต่งให้ด้วย :p
โอว ไปแอบดูในเกมมา สาวก บอดี้หรอคับ คอนเสิร์ตเมื่อวาน หมดไปเยอะเลยละคับ ได้ไปดูรึปล่าว 55

DeletedUser

Guest
โอว ไปแอบดูในเกมมา สาวก บอดี้หรอคับ คอนเสิร์ตเมื่อวาน หมดไปเยอะเลยละคับ ได้ไปดูรึปล่าว 55

ผมคนบ้านนอกเลี้ยงฟาย ไม่มีปัญญาไปดู :rolleyes:

ซื้อตั๋วก็ยังเขิลเลย 55+

DeletedUser

Guest

สงสัยจะมั่วจริงๆท่านวองโกเล่ผู้ปราดเปรื่อง 555

DeletedUser

Guest

มันไม่ใช่ครับ มันเกิดจากการเกื้อกูลกันแต่กลายเป็นความขัดแย้งกันครับ:):)

DeletedUser

Guest

ไม่ใช่หรอกค่ะ เพราะเผ่า UOF รบแบบตรงไปตรงมา เราไม่ชอบแผนคิดคดทรยศพันธมิตรค่ะ ^^

DeletedUser

Guest
การคิดคดทรยศที่ทรยศเพื่อน มันก็ทรยศไม่ต่างกันหรอกครับ:):) ถ้าจะว่าผมทรยศใครสักคน อีกเผ่าก็เพียงได้บทผู้ดี แต่ผมก็ได้บทผู้ร้ายหักหลัง ทั้งๆที่อีกเผ่าก็ทรยศเหมือนกัน การที่เงียบไปไม่ใช่ว่ากลัวเกรง แต่ขี้เกียจที่จะพูดก้แค่นั้นครับ ให้เผ่าเขารับบทผู้เล่นที่ดี ตรงไปตรงมา :):)

DeletedUser

Guest
ละเผ่าไหนน้าที่มันทรยศก่อน (พูดไปงั้น ไม่ต้องการคำตอบนะ)

การแสร้งทำเป็นผู้ดี กับผู้ดีจริงๆ มันต่างกันเยอะนา ;)

DeletedUser

Guest
ละเผ่าไหนน้าที่มันทรยศก่อน (พูดไปงั้น ไม่ต้องการคำตอบนะ)

การแสร้งทำเป็นผู้ดี กับผู้ดีจริงๆ มันต่างกันเยอะนา ;)

ทั้ง แรง ทั้ง โดน ผู้ดีแสร้ง / ผู้ดีจริง มันต่างกันเยอะ เอาไปเลย 10 10 10

DeletedUser

Guest
หรือคะ

ผู้ดีจริง คือการให้ไอดีและพาสของบารอนเผ่าที่ใกล้ชิดแน่นแฟ้นจนแทบจะแต่งงานกัน แก่ ผู้ดีจริงอีกเผ่า โดยที่ผู้ดีที่แสร้ง ได้คัดค้านอย่างเต็มที่ แต่ผู้ดีจริงทั้ง 2ไม่ฟังคำคัดค้าน เข้าไอดีและพาสเตะทั้งเผ่าเพื่อนรักจนเหลือ 9 คน แล้วมาชื่นชมในความ...ของตัวเอง และตลบหลังโดยการเห็นอกเห็นใจเผ่าที่ถูกเตะ และให้เจรจาสงบศึก โดยการจะกำจัดทีหลัง (ตามคดีโจรสอยมะม่วง) ที่ถูกเปืดโปง นี่หรือที่ผู้ดีจริงเขาทำกันหรือคะ และพอโดนเผ่าที่รักโจมตีก็หักหลังโดยการบอกว่าจะกำจัดเผ่าเรา เพื่อเอาตัวรอดเหรอ และพอถูกเปิดโปงอีกรอบ ก็แสร้งทำเป็นพ่อพระ ขอความเห็นใจหรือ นี่หรือคะ ผู้ดีจริง 55555555555

ถ้าผู้ดีจริงทำแบบนี้ เราก็ขอเป็นผู้ร้ายละกันค่ะ 5555555555555555555555

ขำวุ๊ย 555555555555555555555555555555555555555

ผู้ดีจริง เขาเป็นคนแบบนี้นี่เอง 5555555555555555555555

DeletedUser

Guest

ท่านนี่ สุดยอดเลยนะคับ^^

คมๆ

บน