Revolution เผ่าเล็กๆแต่หัวใจที่ยิ่งใหญ่

DeletedUser

Guest
Revolution

เป็นเผ่าเล็กๆ อยู่ทาง ทวีป 44 ผมเป็นคนก่ตั้งขึ้นมาเองแหละ สโลแกนของเผ่าคือ you have all the weapons you need,now fight!!
ซื่งแปลได้ คุณมีอาวุธ พร้อมหมดแล้วที่เหลืออย่างเดียวนั่นก็คือสู้นั่นเอง ผมได้ สโลแกนมาจาก sucker punch คือไม่ได้เล่นเกมเค้าหรอกแต่ไปดูหนังมา แหะๆ

ส่วนตัวผมเองในการสร้างเผ่านี้มีอุดมการ ไว้ว่าจะต่อสู้ไปเรี่อยๆแม้ว่าจะชนะหรือแพ้เท่าไร่ ผมก็ซึงต้องการสมาชิกของเผ่าที่เป็นแบบผมเช่นกัน ในการอยู่ในเผ่าสิ่งที่ผมต้องการมากที่สุดจากสมาชิกคือออก ความคิดเห็นในฟอรัม เพราะถ้าท่านเข้าเผ่ามาแล้ว อยู่เฉยๆ(แล้วเข้ามาทำไรไม่ทราบ) คะแนนเท่าไร่ผมไม่ว่าจามาอืดอยู่ในเผ่าค่อยๆอัพคะแนนผมก็ไม่ว่าแต่ขออย่างเดียว ออกความคิดเห็นในฟอรัมหน่อย (แสดงให้เห็นว่ามีตัวตนหน่อยนะครับ เหอๆ)

เพราะงั้น ในเผ่าเองก็ไม่มีไรมากอยู่กันด้วยความ สามัคคี มีน้ำใจ ช่วยเหลือกันอย่างครอบครัว มีความสนุก(มาเล่นเกมแล้วเครียดนี่มาเล่นไปเพื่อ .... ) และสุดท้าย เข้ามาในฟอรัม

ง่ายๆครับ ในเผ่าผมต้องการคนที่เล่นเกมนี้จริงๆครับ ไม่เอาคนที่สมัครไว้เล่นๆ

แล้วเราจะก้าวไปอย่างมั่นคงด้วยกันครับผม :D:D:D:D:D

crepe

บน