ผมรักไทรบัลวอรส์

DeletedUser

Guest
พี่เจมส์ผมว่าทัพจริง100ทัพก็คงเจาะไม่เข้ามั๊งเพราะตายน้อยมาก

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ก็เสียวๆอยู่ ไปยึดหมู่บ้านอยู่กลางดงเลย

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรเราก็สามัคคีเหมือนกับเขานะ^^

คุณหม่อนโดน50ทัพยังไม่ร่วงเลย

DeletedUser

Guest
ดูจากฟอรัม พวกuof โดนตีตลอดเลยหรือครับ แต่ทำไมในเกมส์ ผมเห็นแต่ UOF มาตีลูกเผ่าผม งง :confused: :confused: :confused:

DeletedUser

Guest
จะรอดไหมนะเรนบ้านละ2หมื่นมันจะพอไหมนิ 555

DeletedUser

Guest
พวกuof ทำสงครามกับเผ่าไหนหรือครับ ถ้าช่วยได้อาจะช่วย (ทรัพยากรนะทหารไม่ค่อยมี)

DeletedUser

Guest
ไม่รู้ก็ดีละรู้หมดจะเดี๋ยวเขาจะซวย 555

DeletedUser

Guest
ไม่รู้ครับ ตอนนี้ตัวผมไม่ค่อยได้ไปรู้อะไรมาก วันๆก็ส่งไปตีนู้นปล้น สะดมที่ ยึดที่ ปราบเผ่าอื่นที่ ละครับ ไม่ค่อยได้สนใจใครนัก

ปล.เมื่อไหร่จะรวม k40ได้ซะที่เนี่ย

DeletedUser

Guest
เอ๊าผมอยากได้ข่าวเกี่ยวกับ gps cz ass pirate 1xa immor บอกให้ผมฟังหน่อยสิ

DeletedUser

Guest
โคครับ ผมรู้แล้วครับ ว่า uof รบกับเผ่าไหนอยู่ คุยกับเพื่อนเมื่อกี้มันบอกมาแล้ว

DeletedUser

Guest
อันนี้ไม่ใช่สายครับ แต่เป็นเพื่อนกัน ผมถามเขาว่าทำไมไปอยู่ UOF และถามเขาว่า UOF เป็นไงบ้าง เขาก็บอกมาครับ ผมก็เลยรู้ แต่มันไม่เกี่ยวกับผมเลย ถึง UOF จะไม่รบ กับ 1XA ก็เถอะ ตอนนี้ เครือnato ล่มแล้ว cz ก็ใกล้ล่ม เหลืออยู่ไม่กี่เผ่า ที่มีอำนาจในตอนนี้มีอยู่แค่

1XA
Pirate
UOF

3เผ่าใหญ่นี้ยังมีสิทธิ์ ถ้า
Pirate กับ UOF และเผ่าอื่นๆ รวมมือกันกำจัด 1XA
แต่มันเป็นไปได้ยาก UOF กับ 1XA มีความสัมพันธ์กันอยู่

-----------------------------------------------------
แต่หากเหลือ 2เผ่า เผ่าใหญ่ย่อมกำจัดเผ่าเล็กเป็นธรรมดา

DeletedUser

Guest
คงไม่ลืม-ass- -gps- dt และอีกหลายๆเผ่าหรอกนะครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าคุณ Vongola Family หาข่าวให้ไวหน่อยนะครับข่าวแต่ละอย่างช้ามากจนกลายเป็นข่าวเก่าไปแล้ว

kidtibode

Member
คะแนน react
0
อันนี้ไม่ใช่สายครับ แต่เป็นเพื่อนกัน ผมถามเขาว่าทำไมไปอยู่ uof และถามเขาว่า uof เป็นไงบ้าง เขาก็บอกมาครับ ผมก็เลยรู้ แต่มันไม่เกี่ยวกับผมเลย ถึง uof จะไม่รบ กับ 1xa ก็เถอะ ตอนนี้ เครือnato ล่มแล้ว cz ก็ใกล้ล่ม เหลืออยู่ไม่กี่เผ่า ที่มีอำนาจในตอนนี้มีอยู่แค่

1xa
pirate
uof

3เผ่าใหญ่นี้ยังมีสิทธิ์ ถ้า
pirate กับ uof และเผ่าอื่นๆ รวมมือกันกำจัด 1xa
แต่มันเป็นไปได้ยาก uof กับ 1xa มีความสัมพันธ์กันอยู่

-----------------------------------------------------
แต่หากเหลือ 2เผ่า เผ่าใหญ่ย่อมกำจัดเผ่าเล็กเป็นธรรมดา

ไอ้นี่ก็แปลก ชอบมองข้ามเผ่าที่ใหญ่จิงๆไป -ass- -gps- นี่ เล็กไปสำหรับนายสินะ

DeletedUser

Guest
เปล่าครับ ผมมองเผ่าใหญ่ไว้ 3เผ่าก่อน -ASS- กับ UOF กำลังรบกันอยู่ แต่ ดูแล้วก็ดูไม่ออกเหมือนกันว่าใครจะชนะ ผมจึงเลือก UOF ไว้ก่อน เพราะมีสาขาเยอะกว่า-ASS- นิดหน่อย ส่วน -gpa- เผ่านี้เงียบมาก(ชนิดที่ผมแทบจะไม่รู้อะไรเขาเลย) ก็เลยไม่ได้ข้นไว้ครับ
เผ่าที่เงียบตอนนี้มีอยู่ไม่กี่เผ่า เช่น
เผ่า
IMMOR
Des.
-gps-
Pirate (อันนี้ค่อนข้างเงียบ ไม่รู้คุณbamooไปไหน)

บน