กระทู้พูดคุยสำหรับแอพ Tribalwars Android

DeletedUser

Guest
หากท่านมีข้อแนะนำ หรือต้องการรายงานข้อผิดพลาดโปรดโพสต์ไว้ได้เลยนะครับ

DeletedUser

Guest
แอฟดีนะคับ แต่เรื่องภาษาไทยห่วยมากคับ มันขึ้นเป็นภาษาต่างดาว

โหลดในกูเกิ้ลเพลยมาดูสิ

DeletedUser

Guest
แอฟดีนะคับ แต่เรื่องภาษาไทยห่วยมากคับ มันขึ้นเป็นภาษาต่างดาว

โหลดในกูเกิ้ลเพลยมาดูสิ

รบกวนท่านถ่ายภาพหน้าจอแล้วโพสต์ไว้หน่อยได้ไหมครับ พร้อมแจ้งชื่อรุ่นมือถือ ผมจะเอาไปส่งต่อให้ผู้พัฒนาแอพให้แก้ไขครับ

DeletedUser

Guest
เนี่ย android *0* android

DeletedUser

Guest
ผมแจ้งเข้าไปให้แล้วนะครับ เวอร์ชั่นหน้าที่จะแก้ไขจะเปลี่ยนพวกเมนูเป็นภาษาอังกฤษก่อนชั่วคราวครับ
แต่ส่วนของหน้าแรกหลัง login พวกหมู่บ้านผมลองบน Nexus 5 มันอ่านภาษาไทยได้ เดี๋ยวยังไงพออัพเดทแล้วอาจจะขอรบกวนให้ช่วยกันเช็คอีกรอบนะครับ

บน