การจบของเวิลด์ 12

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,

ทีมงานต้องขอแสดงความยินดีกับเผ่า END#12 ด้วยนะครับ ที่เอาชนะในเวิลด์ 12 ด้วยการยึดครอง โดยทีมงานจะทำการปิดเวิลด์ 12 (นำออกจากรายการ Server) ในช่วงสิ้นเดือน มิถุนายน 2557 นี้ครับ

ผู้เล่นในเผ่าของผู้ชนะจะได้รับรางวัลคนละ 400 คะแนนพรีเมี่ยมดังมีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ
mrnoodee , toy29 , rambo , Jotunheim , addera , dead rose , แอล 11 , jaritek , หญิงสาว nupim , banktnk , DarkKnightz , abriksha , ฮาเลลูยา , ferrary111 , suwichart , magarita , tripletour24 , pumin123 , SaTanDew , sunnyjubjub , สิงห์คะนองนาง , หนูน้อยหมวกแดง , nuy196 , ble original , nalinnipha , tongcj , champ18 , อัศวิน killua , milkclubza , pskp , suned1983 , InWเจฟ , beamboys , haha5 , teenoi19 , chetswatcat , babyroachs , Leonet55 , จเด็ด , ZyXEL70 , เกิดมาเพื่อหมี , jumboooo , nongkung , nabisco , POTE100132 , USSIaJIWaJIISU , p21k , มาฆ่าลูกไก่ , pires07sa , goodwill , Hellmary , watchara9850 , mirumo , deamlovedew , lek kgb , kulpapope , chatu , omeke1 , fishhook , sidewinder , เด็กอมมือ , wory , pikoof , sonjeena , onenettak , exnakub , NeosSm , FreakK , Xcon , *KeyGun* , kllnw123 , ZhenDo , pangya , top9999

โดยทีมงานจะสุ่มหา 3 ผู้เล่นที่อยู่ในเผ่า​ โดย 3 คนนั้นจะได้รับคะแนนพรีเมี่ยมอีก 500 คะแนนครับ

และผู้เล่นที่ได้รับรางวัล...
นักยึดครองอันดับที่ 1: toy29 จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม
นักทำคะแนนอันดับ 1: toy29 จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: prajin จะได้รับรางวัล 800 คะแนนพรีเมี่ยม

นักยึดครองอันดับที่ 2: somlakboy จะได้รับรางวัล 400 คะแนนพรีเมี่ยม
นักทำคะแนนอันดับ 2: prajin จะได้รับรางวัล 400 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 2: David Easton จะได้รับรางวัล 400 คะแนนพรีเมี่ยม

โดยท่านจะได้รับรางวัลภายในเดือนกรกฎาคม หากหลังจากเดือนกรกฎาคมยังไม่ได้รับรางวัลโปรดติดต่อทีมงานผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ

หอแห่งเกียรติยศ:
http://th12.tribalwars.asia/hall_of_fame.php

ทีมงานไทรบัลวอรส์ขอขอบคุณการสนับสนุนอย่างดีสำหรับผู้เล่นทุกท่านครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน