การจบของเวิลด์ 2

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,

ทีมงานต้องขอแสดงความยินดีกับเผ่า Gps ด้วยนะครับ ที่เอาชนะในเวิลด์ 2 ด้วยการยึดครอง

ผู้เล่นในเผ่าของผู้ชนะจะได้รับรางวัลคนละ 750 คะแนนพรีเมี่ยมดังมีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ
สภาพร, Mable, garan, yyvn, kitkit, Aphiratttt, Cybersex, ClassicSassy, chermarn, DeriveryNeo, anukanta, sabairoop, watana1918, FreakK, Dumex3plus, putipong, kob7, GuuQue, KKKMM, rangjaa, babyroachs, eeeaaa, yan naver, preecha Direk, nwxmi, dadada2552, tity, st123, traithep2888, davilarmy, rinriko, chaiwatpupu, turbofirst, Vetan, bigfox, bankoff, biggyjung, Ayothaya, tanadonn1, soyut, hippo 191, laokalasin, dragon141082, tanakasem, deawkb, sodafair11, อัศวิน KGB13, guydy, KGB13, popzaa20, watch012, bionicle2004, DcomShop, KU.56

และผู้เล่นที่ครองที่ 1-3 จะได้รับรางวัลเพิ่มเติมดังนี้...
ผู้เล่นมงกุฎทอง: สภาพร - 1,000 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เล่นมงกุฎเงิน: Mable - 750 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เล่นมงกุฎทองแดง: garan - 500 คะแนนพรีเมี่ยม

โดยท่านจะได้รับรางวัลภายในเดือนมกราคม 2558 หากหลังจากเดือนมกราคมยังไม่ได้รับรางวัลโปรดติดต่อทีมงานผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ

หอแห่งเกียรติยศ:
http://th2.tribalwars.asia/hall_of_fame.php

ทีมงานไทรบัลวอรส์ขอขอบคุณการสนับสนุนอย่างดีสำหรับผู้เล่นทุกท่านครับ

บน