การจบของเวิลด์ 21

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่ทีมงานได้ประกาศในเกมส์มาสักพักว่าเวิลด์ 21 จะปิดและสรุปผลผู้ชนะในต้นเดือนสิงหาคม 2559 นี้ โดยเวิลด์จะเปิดให้พูดคุยกันอีกประมาณ 1-2 อาทิตย์ก่อนจะถูกนำออกจากระบบครับ ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า INDES $ Eternal Alliances (EA$IN) ด้วยนะครับ

โดย 3 อันดับแรกจะได้รับรางวัลดังนี้
อันดับ 1 - nakrit จะได้รับ 1,800 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 2 - pawinll จะได้รับ 1,500 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 3 - maximaxi จะได้รับ 1,200 คะแนนพรีเมี่ยม

สมาชิกในเผ่า (EA$IN) จะได้รับ 1,000 คะแนนพรีเมี่ยม

รายชื่อสมาชิกในเผ่า
nakrit , pawinll , maximaxi , yutb , sos2510 , apichai99 , NginJu , kongtum , BLACK-EAGLE , ok.ok , patric , pum2012 , GorYor , MANMANBOY , chaigt , หลี่มู่ , damrong-t , PKTAKEDA , thekop2010 , OPeacezyO , uddy , NaCkKiLler , milkclubza , earth.ph , bunyawat12 , FURY , LuckkaeW , sirramirez , DainWai , TIGA , sodafair11 , babyroachs , fishhook , emmy , moonew , supereib , No.1 sornnarin , ทนายน้อง , adisak06 , atomicbomb009 , asiwut , caran , nickjomza , มาฆ่าลูกไก่ , taopng , drived , sunnyjubjub , peenpeen , mekzars , nohero

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: nakrit จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: sabayDD จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

และรางวัลพิเศษจากผู้ที่ได้รับรางวัลอันดับรองลงมาไม่ว่ารางวัลใดๆ (อันดับ 2-3 ของแต่ละรางวัล) จะได้รับรางวัลละ 400 คะแนนพรีเมี่ยม รายชื่อ: nakrit (x3), Sima Yi, pawinll

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 30 กันยายน 2559 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า INDES $ Eternal Alliances (EA$IN) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน https://th21.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน