การจบของเวิลด์ 3

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

เนื่องด้วยเวิลด์ 3 ได้เปิดให้บริการมาเป็นเวลา 1000 กว่าวันแล้ว และการยึดของเผ่าอันดับ 1 ณ เวลานี้คือ 1nt@pb คิดเป็น 55% ตามมาด้วยเผ่าอันดับ 2 คือ bcr คือ 33% ซึ่งห่างกันเป็นจำนวนเกือบครึ่งหนึ่งและตัวเลขเหล่านี้ได้นิ่งมาเป็นเวลาพอสมควรแล้ว ทีมงานจึงมีความเห็นว่าจะทำการปิดเวิลด์ 3 ในวันที่ 29 ธันวาคม 2556 นี้ โดยจะประกาศผู้ชนะและของรางวัลหลังจากเวิลด์ปิดประมาณ 1 อาทิตย์ โดยผู้เล่นที่ตามอยู่และอยากจะเป็นผู้ชนะจะมีเวลาประมาณ 1 เดือนในการต่อสู้ที่เหลือครับ

โดยเวิลด์ 3 จะเปิดให้พูดคุยกันได้ถึงประมาณกลางเดือนมกราคม 2556 ก่อนจะถูกถอดออกไปครับ

ทีมงานขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่านที่ร่วมต่อสู้กันมาครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน