การจบของเวิลด์ 3

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,

ทีมงานต้องขอแสดงความยินดีกับเผ่า ONEANOTHERS (1NT@PB) ด้วยนะครับ ที่เอาชนะในเวิลด์ 3 ด้วยการยึดครองมากที่สุด โดยทีมงานจะทำการปิดเวิลด์ 3 (นำออกจากรายการ Server) ในช่วงเดือน กุมภาพันธ์ 2557 นี้ครับ

สำหรับผู้ชนะที่มีคะแนนสูงอันดับ 1 คือคุณ Halaluya z จะได้รับ 3,000 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับสองคือคุณ natthpong จะได้รับ 2,500 คะแนนพรีเมี่ยม
และอันดับสามคือคุณ Chinggis Khaan จะได้รับรางวัล 2,000 คะแนนพรีเมี่ยม

และผู้เล่นในเผ่าของผู้ชนะจะได้รับรางวัลคนละ 500 คะแนนพรีเมี่ยมดังมีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ
Halaluya z , natthpong , SOMBOONWW , nice0 , chatu , Nod-Adamsmith , toochae , Ztamp , aop-2 , eXtremE. , onecar , manomai , kapangcup , zealousz , ทๅวรีu , pramotster , bearboy , bumble-B , mou101 , ซาตานพรานเบ็ด , Sareechon , phonkaks , X-STREAM , mrnone , dogba3 , nohero , fram , nunalux , dexputnut , Panyapiwat , rubee , carasuke , boyzone2011 , popglico , Darkone07 , thefriend003 , chsutep , menshowdak1 , chad1 , beernavy , cock2534 , traithep2888 , tripletour24

โดยท่านจะได้รับรางวัลภายในเดือนกุมภาพันธ์ หากหลังจากเดินกุมภาพันธ์ยังไม่ได้รับรางวัลโปรดติดต่อทีมงานผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์ขอขอบคุณการสนับสนุนอย่างดีสำหรับผู้เล่นทุกท่านครับ

บน