การจบของเวิลด์ 5

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับ,

ทีมงานต้องขอแสดงความยินดีกับเผ่า AvG ด้วยนะครับ ที่เอาชนะในเวิลด์ 5 ด้วยการยึดครอง โดยทีมงานจะทำการปิดเวิลด์ 5 (นำออกจากรายการ Server) ในช่วงสิ้นเดือน กรกฎาคม 2557 นี้ครับ

ผู้เล่นในเผ่าของผู้ชนะจะได้รับรางวัลคนละ 750 คะแนนพรีเมี่ยมดังมีรายชื่อดังต่อไปนี้ครับ
@HopE@ , tuilaksi , jumpper9501 , NginJu , สภาพร , pang2011 , superjoy , goldstar , Prommajaree , จเด็ด , tripletour24 , amornpun , G0DSteP , Meco , pskp , thann1313 , dals , icerv44 , pee 1 , wanaama , TUM4125 , king ice , MiniDestiny , soyut , AAA-1 , thorider3 , charatsuda , ---zin--- , EARTH SHEZAA , tatho2010 , ee22ee2 , wittykung , Dzeko , ้hang , fon06nus , wave67 , babuwaru , MOD-17 , bigtui , GOodiie3 , cokinokung , pon1 , opoia , kitablue , นครเบน , rinriko

และผู้เล่นที่ได้รับรางวัล...
นักยึดครองอันดับที่ 1: ShippO- จะได้รับรางวัล 500 คะแนนพรีเมี่ยม
นักทำคะแนนอันดับ 1: ShippO- จะได้รับรางวัล 500 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: dewgawna จะได้รับรางวัล 500 คะแนนพรีเมี่ยม

นักยึดครองอันดับที่ 2: ShippO- จะได้รับรางวัล 250 คะแนนพรีเมี่ยม
นักทำคะแนนอันดับ 2: PokView จะได้รับรางวัล 250 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 2: antony lloyd จะได้รับรางวัล 250 คะแนนพรีเมี่ยม

โดยท่านจะได้รับรางวัลภายในเดือนกรกฎาคม หากหลังจากเดือนกรกฎาคมยังไม่ได้รับรางวัลโปรดติดต่อทีมงานผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ

หอแห่งเกียรติยศ:
http://th5.tribalwars.asia/hall_of_fame.php

ทีมงานไทรบัลวอรส์ขอขอบคุณการสนับสนุนอย่างดีสำหรับผู้เล่นทุกท่านครับ

บน