การจบของเวิลด์ 7

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

อย่างที่หลายๆ ท่านในเวิลด์ 7 ทราบว่าเกมส์ได้จบลงแล้วเมื่อช่วงอาทิตย์ก่อน ด้วยการชนะโดยการครอบครองความลับ ทั้งนี้ทีมงานจะมีรางวัลมอบให้แก่ผู้ชนะดังนี้สำหรับเผ่าผู้ชนะ

อันดับ 1 ของเผ่าที่ชนะ 1,000 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 2 ของเผ่าที่ชนะ 750 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 3 ของเผ่าที่ชนะ 500 คะแนนพรีเมี่ยม
และสมาชิกของเผ่าที่ชนะคนละ 200 คะแนนพรีเมี่ยม และสมาชิกที่ถือความลับก่อนจบจะได้รับเพิ่มอีก 50 คะแนนเป็น 250 คะแนนครับ

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันอังคารที่ 25 ธันวาคม 2555 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน หรือการที่ไม่ได้เข้าสู่ระบบนานเกินไป)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า Special Boat Service@ (S.B.S@) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน http://th7.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

โดยทีมงานจะยังเปิดให้เข้าสู่ระบบเพื่อพูดคุยกันถึงวันที่ 26 ธันวาคมนี้ก่อนที่จะทำการปิดการเข้าสู่ระบบและปิดเวิลด์ต่อไปครับ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

* เนื่องจากเวิลด์นี้เป็นเวิลด์แรกที่ถูกปิดทีมงานกำลังหาของรางวัลพิเศษเพิ่มเติมให้ ซึ่งจะแจ้งให้ทราบในฟอรัมแห่งนี้ (กระทู้นี้) หลังปีใหม่นี้ ซึ่งท่านสามารถคอยติดตามกระทู้นี้ได้ครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน