การตลาดระหว่างิส และใช้เน็ตร่วมกัน

leelaanon

คะแนน react
0
ควรยกเลิกการห้ามแลกเปลี่ยนร่วมกัน แต่เปลี่ยนเป็นแลกได้ในอัตรา 1 : 1 เท่านั้น

คิดว่าดีมั้ยครับ

DeletedUser

Guest
1ip มี 2 account และอยู่ world เดียวกัน sv inter แบนหมดนะครับ อย่าว่าแต่แลกเปลี่ยนเลยครับ

DeletedUser

Guest
บอกก็บอกคราบ แต่คือมันเป็นการเอาเปรียบผู้เล่นอื่นครับผม หวังว่าคงเข้าใจนะครับ

DeletedUser

Guest
ตรงที่มันส่งให้กันเองได้ครับ

สมมุติปั้นมา2หมู่บ้าน

อีกหมู่บ้านก็เททรัพให้หมู่บ้านเเรกหมดก็เเย่สิครับ

เผลอๆ บางคนท่าทำได้ก็10หมู่บ้านเเล้วเททิ้งไป1หมู่บ้านครับ

มันยังเป้นการปั้มหมู่บ้านอิกด้วย

ทำให้ไม่สมควรที่เเลกเปลื่อนกันได้ครับ

DeletedUser

Guest
ถูกต้องครับ แต่ประเด็นคือพวกผมรอให้มีคนมาแลกเปลี่ยน แต่คุณไม่ต้องรอเวลาเลย อยากจะเปลี่ยนวัตถุดิบตอนไหน เปลี่ยนอะไรก็ได้ มันแฟร์หรอ ผมถามหน่อย

บน