การพักการโจมตีช่วงสงกรานต์

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

อย่างที่ทุกท่านทราบกันว่าวันที่ 13-15 เมษายนของทุกปีนั้นเป็นวันหยุดในช่วงสงกรานต์ และเป็นโอกาสอันดีที่ท่านจะได้พักผ่อนกับครอบครัวอันเป็นที่รักของท่าน ทีมงานไทรบัลวอรส์จึงจะปิดไม่ให้มีการโจมตีใดๆ ของทหารในช่วงดังกล่าวเหมือนที่เราเคยทำกันตอนปีใหม่ที่ผ่านมา เพื่อให้ผู้เล่นได้พักผ่อนกับครอบครัวได้อย่างเต็มที่ ทั้งนี้สำหรับท่านที่ไม่ได้ไปไหนทีมงานก็จะมีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ สำหรับวันปีใหม่ไทยให้ด้วยก็คือฟรีพรีเมี่ยม 1 วัน ในวันที่ 13 เมษายนครับ (ใครที่มีบัญชีพรีเมี่ยมอยู่แล้วก็จะได้รับบวกเพิ่มเข้าไป 1 วัน และหากคนที่ไม่มีก็จะได้ใช้พรีเมี่ยมในวันที่ 13 ฟรีครับ)

ทีมงานหวังว่าผู้เล่นทุกท่านจะได้วางแผนพักผ่อนกับครอบครัว และใช้เวลาในช่วงวันดังกล่าวอย่างไร้กังวลครับ และเราจะกลับมาทำสงครามกันต่อหลังจากช่วงวันดังกล่าวครับ ทั้งนี้รายละเอียดการพักการโจมตีสามารถดูเพิ่มเติมได้ที่นี่

ทีมงานไทรบัลวอรส์ของคุณ

DeletedUser

Guest
เพิ่มเติมระหว่างการพักการโจมตี
1. ในช่วงวันที่ 13 - 15 เมษายน ทหารที่เดินทางไปโจมตีหมู่บ้านใดๆ ในช่วงวันดังกล่าวจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ ให้แก่หมู่บ้านนั้นๆ แต่หากทหารเดินทางไปถึง 16 เมษายน เวลา 0.01 น. ก็จะสร้างความเสียหายตามปกตินะครับ

2. ในช่วงวันที่ 14 เมษายน เวลา 18.00 น. ถึงวันที่ 15 เมษายน เวลา 6.00 น. คุณจะส่งทหารออกไปโจมตีที่ใดๆ ไม่ได้ครับ (ออกคำสั่งไม่ได้)

* ทั้งนี้ไม่ว่าจะเป็นหมู่บ้านผู้เล่น หมู่บ้านโบนัส หรือหมู่บ้านคนเถื่อน ทหารที่คุณสั่งออกไปจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ นะครับ
** วางแผนดีๆ นะครับ สำหรับคนที่กลับหลังวันที่ 15 เพราะผมทราบว่าหลายๆ คนจะกลับวันอาทิตย์กัน ดังนั้นอย่าลืมหาผู้ดูแลหลังวันศุกร์ หรือหาวิธีเข้ามาดูแลหมู่บ้านนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน