การหยุดพักการโจมตีช่วงสงกรานต์ 2556

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีปีใหม่ไทยกับผู้เล่นทุกท่านครับ

ปีใหม่ไทยก็ได้ใกล้มาถึงอีกแล้วนะครับ ทีมงานขอให้ทุกท่านมีความสุขในช่วงปีใหม่นี้นะครับ และเช่นเดิมกับทุกปีนะครับเราจะมีการพักการโจมตี สำหรับปีนี้จะยาวกว่าปีที่ผ่านๆ มาเพราะมีวันหยุดติดต่อครับ จะเริ่มจากช่วงวันที่ 13 - 16 เมษายน 2556 นอกจากนี้เรายังจะมีบัญชีพรีเมี่ยมฟรีเป็นของขวัญแก่ผู้เล่นทุกท่านฟรี 1 วัน (หากเปิดใช้อยู่แล้วจะบวกเข้าไปเพิ่มให้) ในวันที่ 13 - 16 เมษายน (ทีมงานจะสุ่มแล้วแต่เวิลด์ครับ) ครับรายละเอียดการพักการโจมตีมีดังนี้
1. ในช่วงวันที่ 13 - 16 เมษายน ทหารที่เดินทางไปโจมตีหมู่บ้านใดๆ ในช่วงวันดังกล่าวจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ ให้แก่หมู่บ้านนั้นๆ แต่หากทหารเดินทางไปถึง 17 เมษายน เวลา 0.01 น. ก็จะสร้างความเสียหายตามปกติครับ
2. ในช่วงวันที่ 14 เมษายน เวลา 17.30 น. ถึงวันที่ 15 เมษายน เวลา 17.30 น. คุณจะส่งทหารออกไปโจมตีที่ใดๆ ไม่ได้ครับ (ออกคำสั่งไม่ได้)

* ทั้งนี้ไม่ว่าจะเป็นหมู่บ้านผู้เล่น หมู่บ้านโบนัส หรือหมู่บ้านคนเถื่อน ทหารที่คุณสั่งออกไปจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ นะครับ

เล่นน้ำให้สนุก เดินทางปลอดภัยนะครับ แล้วเจอกันหลังวันที่ 16 นี้!

ทีมงานไทรบัลวอรส์

* ฝ่ายบริการสนับสนุนยังคงเปิดให้บริการปกติ แต่คำถามของท่านอาจจะได้รับการตอบช้า (ภายใน 48 ชั่วโมง จากปกติ 24 ชั่วโมง)
** ยกเว้นเวิลด์ 8 ที่อยู่ในสถานะพักรบจบเกมส์อยู่แล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน