การหยุดพักการโจมตีช่วงสงกรานต์ 2557

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สวัสดีปีใหม่ไทย 2557 แก่ผู้เล่นทุกท่านนะครับ

ก่อนอื่นต้องขอให้ผู้เล่นทุกท่านมีความสุขมากๆ ในเทศกาศสงกรานต์นี้นะครับ และเช่นเดียวกับทุกปีนะครับ เราก็จะมีการหยุดพักการโจมตีเพื่อให้ผู้เล่นได้ใช้เวลากับครอบครัวและเดินทางได้อย่างสะดวกมากขึ้น โดยปีนี้เราจะเริ่มพักการโจมตีตั้งแต่วันที่ 13 ถึงวันที่ 16 เมษายน 2557 ครับ และท่านจะได้รับบัญชีพรีเมี่ยมฟรี 1 วันในช่วงเวลาพักรบดังกล่าว (หากมีบัญชีพรีเมี่ยมอยู่แล้ว ระบบจะบวกทบเข้าไปให้ครับ)

รายละเอียดการพักการโจมตีมีดังนี้
1. ในช่วงวันที่ 13 - 16 เมษายน ทหารที่เดินทางไปโจมตีหมู่บ้านใดๆ ในช่วงวันดังกล่าวจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ ให้แก่หมู่บ้านนั้นๆ แต่หากทหารเดินทางไปถึง 17 เมษายน เวลา 0.01 น. ก็จะสร้างความเสียหายตามปกติครับ
2. ในช่วงวันที่ 14 เมษายน เวลา 17.30 น. ถึงวันที่ 15 เมษายน เวลา 17.30 น. คุณจะส่งทหารออกไปโจมตีที่ใดๆ ไม่ได้ครับ (ออกคำสั่งไม่ได้)

* ทั้งนี้ไม่ว่าจะเป็นหมู่บ้านผู้เล่น หมู่บ้านโบนัส หรือหมู่บ้านคนเถื่อน ทหารที่คุณสั่งออกไปจะไม่สร้างความเสียหายใดๆ นะครับ

เล่นน้ำให้สนุก เดินทางปลอดภัยนะครับ แล้วเจอกันหลังวันที่ 16 นี้!

ทีมงานไทรบัลวอรส์

* ฝ่ายบริการสนับสนุนยังคงเปิดให้บริการปกติ แต่คำถามของท่านอาจจะได้รับการตอบช้า (ภายใน 48 ชั่วโมง จากปกติ 24 ชั่วโมง)
** ยกเว้นเวิลด์ที่อยู่ในสถานะจบเวิลด์แล้วนะครับ จะไม่ได้รับการตั้งค่าพักรบครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน