การอัปเดทเป็นรุ่น 8.297

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
การอัปเดทเป็นรุ่น 8.297

สวัสดี ทุกคน,

การอัปเดทครั้งต่อไปของเราจะถูกทำในวันจันทร์ที่ 26 กันยายน ในครั้งนี้, เรามีการปรับปรุง 1 รายการที่มาจากข้อเสนอแนะชุมชน รวมถึงยังมีการแก้ไขข้อผิดพลาดต่างๆ ทั้งเล็กและใหญ่

บันทึกหมู่บ้าน

• เราได้เพิ่มตัวเลือกการแยกประเภทบันทึกหมู่บ้านด้วยเผ่า

การแก้ไขข้อผิดพลาด

คะแนนศัตรูที่ถูกทำลาย

• ถ้าผู้เล่นที่มีคะแนนศัตรูที่ถูกทำลายในฐานะผู้สนับสนุนได้สร้างเผ่าขึ้นมาใหม่, คะแนนศัตรูที่ถูกทำลายของเขาในฐานะผู้สนับสนุนจะถือว่าเป็นของเผ่านั้น ข้อผิดพลาดของการคำนวณนี้ได้ถูกแก้ไขแล้ว

ระบบเควส

• เราได้ทำการแก้ไขไปก่อนหน้านี้แล้ว แต่ในบางครั้งปัญหานี้ก็ยังเกิดขึ้นอยู่ โดยผู้เล่นจะไม่สามารถทำเควสของพวกเขาให้เสร็จได้ แม้ว่าจะทำตามเงื่อนไขเควสทั้งหมดแล้ว ตอนนี้เราหวังว่าปัญหานี้จะไม่เกิดขึ้นอีกแล้ว แต่หากคุณยังพบปัญหานี้อยู่ โปรดติดต่อฝ่ายช่วยเหลือของเรา เพื่อที่เราจะได้ทำการตรวจสอบ

มือถือ

• เราได้รับการร้องเรียนเข้ามาว่า ตอนที่ทำการ "ร้องขอทรัพยากร" คุณจะสามารถเลือกทรัพยากรได้ แต่จะไม่สามารถเลือกจำนวนได้ ปัญหานี้ได้รับการแก้ไขแล้ว และตอนนี้คุณจะสามารถใช้งานมันได้บนมือถือ

ข้อเสนอแนะ

หากคุณมีข้อเสนอแนะต่างๆ สามารถบอกเราได้ในกระทู้นี้

ขอแสดงความนับถือ,

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน