การอัปเดทเป็นรุ่น 8.341

toonengja

Administrator
ทีมงานไทรบัลวอรส์
คะแนน react
1
การอัปเดทเป็นรุ่น 8.341

สวัสดี ทุกคน,

การอัปเดทครั้งต่อไปของเรา, รุ่น 8.341 จะถูกทำในวันจันทร์ที่ 23 มกราคม และในครั้งนี้, เราได้เตรียมการอัปเดทดังต่อไปนี้:

การปรับสมดุล

เราทราบถึงปัญหารางวัลรอบสปีดที่รางวัลจะถูกมอบให้อย่างไม่ถูกต้องเป็นการชนะเวิลด์คลาสสิค และผู้ชนะรอบสปีดจะไม่ได้รับรางวัล เราได้ตัดสินใจที่จะเก็บรางวัลเวิลด์คลาสสิคไว้ในเกม และเราได้ทำการอัปเดทพวกมันให้แสดงข้อมูลอย่างถูกต้องแล้ว วางใจได้เลยเราจะทำการเพิ่มรางวัลรอบสปีดในการอัปเดทในอนาคต

การปรับปรุง

• การปรับแต่งป้ายกำกับ
    • เพิ่มวินาทีสำหรับการเดินทางกลับ, ถูกส่งไป และกำลังจะมาถึง
    • เพิ่มการเว้นวรรคเพื่อให้มีความชัดเจนมากขึ้น

ข้อเสนอแนะ

หากคุณมีข้อเสนอแนะต่างๆ สามารถบอกเราได้ในกระทู้นี้

ขอแสดงความนับถือ,

ทีมงานไทรบัลวอรส์

แก้ไขล่าสุด:
บน