การเปลี่ยนแปลงของพรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

ทางไทรบัลวอรส์ได้มีการเปลี่ยนแพ็คเกจของคะแนนพรีเมี่ยมตามตารางด้านล่าง โดยมีการปรับลดราคาลงในพรีเมี่ยม 5,000 คะแนน เพิ่มตัวเลือกสำหรับการซื้อ 8,500 คะแนน และมีการปรับราคาขึ้นเล็กน้อยของตัว 1,500 คะแนน

โปรดทราบว่าค่าเงินที่ใช้ในการเก็บเงินจะถูกเปลี่ยนเป็น USD (ดอลล่าสหรัฐ) ไม่ใช่ THB (ไทยบาท) อีกต่อไป หากท่านใช้บัตรเครดิต moneybooker หรือ paypal ในการสั่งซื้อ โปรดตรวจสอบอัตราแลกเปลี่ยนในวันนั้นๆ ก่อนการชำระเงินใดๆ นะครับ

หากท่านมีข้อสงสัยหรือปัญหาโปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อฝ่ายบริการผู้เล่นของเราได้ทันทีครับ

ขอบคุณครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน