การโดนแบนแบบใหม่

Jackspelo

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนผมจู่ๆก็มีคนโอนพรีเมี่ยมมาให้(ไม่แน่ใจว่ามันเอาไปใช้รึป่าว)จู่ๆมันก็โดนแบนเอาดื้อเลยคับ จากที่ถามมันมารู้สึกระบบจะบอกว่ามัน "แฮคพรีเมี่ยม" เล่นมาตั้งแต่เวิล 1 ตอนนี้มีเวิล 7 ผมก็เพิ่งจะเจอกรณีนี้เป็นครั้งแรกนี่แหละคับ คนอื่นโอนเมี่ยมมาให้เราโดนแบนเฉย - -

รบกวนทีมงานมาอธิบายทีนะคับ คือผมแค่อยากจะรู้ว่าทำไมเพื่อนผมถึงถูกแบนทั้งๆที่มันไม่ได้ทำไรเลย

DeletedUser

Guest
ให้เค้าติดต่อผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นครับ แต่ถ้าไม่มีหลักฐาน หรือไม่ได้ทำอะไรเลย คงไม่โดนแบนหรอกนะครับ

DeletedUser

Guest
เหมือนกันกับผมเลย มีคนโอนพรีเมี่ยมมาไห้แล้วกะโดนแบนอ่ะ แบบเดียวกับผม ช่วยกันคับ

บน