กำหนดการณ์เปิด เวิลด์ 10

atomfive

คะแนน react
0
เอ่อ น่าจะเปิดตอนเดือนไหนอ่าครับ

อยากให้ความเร็วเวิลด์ เป็น 1.5

การเดินทัพเป็น 1.5 อ่าครับ น่าหนุก อิอิ

DeletedUser

Guest
ผมว่าอย่างล่ะ2.0ดีกว่าเพราะตอนนี้ผู้เล่นก็น้อยมากเเล้วครับอยากใหมีการโปรโมทไรมั่ง

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมว่าอย่างล่ะ2.0ดีกว่าเพราะตอนนี้ผู้เล่นก็น้อยมากเเล้วครับอยากใหมีการโปรโมทไรมั่ง

เห็นด้วยครับ สปีดเร็วขึ้นอีกนิด จะได้ไม่เบื่อง่ายครับ:p

DeletedUser

Guest
ความเร็วเวิลด์ + ความเร็วยูนิต 3.0 ละมั้งครับ
เพราะเท่าที่เห็นกันอยู่ก็ 1.0 เวิลด์ที่เร็วก็ 1.2 1.5 2.0
และมักจะทำให้ยูนิตเดินช้าเป็น 0.8 (หรือเราจำจากเวิลด์ฝรั่งก็ไม่รู็นะ 555)

hamohm

Member
คะแนน react
0
ความเร็วเวิลด์ + ความเร็วยูนิต 3.0 ละมั้งครับ
เพราะเท่าที่เห็นกันอยู่ก็ 1.0 เวิลด์ที่เร็วก็ 1.2 1.5 2.0
และมักจะทำให้ยูนิตเดินช้าเป็น 0.8 (หรือเราจำจากเวิลด์ฝรั่งก็ไม่รู็นะ 555)

55555 :cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
น่าจะ speed 400 เหมือนตอนแข่งเวิลสปิด โคตรมันส์อ่า^^
:cool::cool:

บน