กิจกรรม Countdown!

DeletedUser

Guest
:ucatapult: ในวันนี้ (31/12/2553) ถึง พรุ่งนี้ 1/1/2553 จะมีการ countdown กันในฟอรัมนี้ครับ :ucatapult:
โดยเงื่อนไขง่ายๆ คือผู้เล่นคนแรกที่โพสต์เป็นคนแรก หลังเวลา 0.00 น. ของวันที่ 1/1/2553 (หรือคนแรกของปีใหม่นั่นเอง) ในกระทู้นี้เท่านั้น

ทีมงานก็จะมีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ มอบให้ครับ (คนแรกเท่านั้นนะครับ)
1. พรีเมี่ยมฟรีทันที 14 วัน (บวกทบกับที่มีอยู่)
2. รางวัลพิเศษ (รางวัลพิเศษคือ Flashdrive / Thumbdrive ขนาด 4GB ครับ (ถ้าผมหาซื้อ 4GB ไม่ได้ก็อาจจะซื้อที่ใหญ่กว่านั้นให้เลยครับ) ซึ่งตรงนี้ผู้ชนะรบกวน PM ชื่อ และ ที่อยู่สำหรับการจัดส่งให้ผมด้วย ผมจะจัดส่งให้ภายใน 2 อาทิตย์ครับ)

* ทีมงา่นไม่ว่าจะเป็น IG Mod, Forum Mod ร่วมกิจกรรมนี้ไม่ได้นะครับ :D
* กิจกรรมนี้ถือเป็นกิจกรรมสนุกๆ ในฟอรัมสำหรับคนอยู่บ้านตอนปีใหม่นะครับ ผมเลยจะไม่โพสต์ในข่าวหน้าแรก หรือส่งจดหมายบอกในเกมส์ เพราะฉะนั้นตามที่ผมเคยสัญญาเมื่อนานมาแล้วสำหรับขาประจำที่มาดูฟอรัมบ่อยๆ ก็จะได้ร่วมสนุกกันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ดันขึ้นมาให้คนเห็นอีกนิดครับ อีกไม่กี่ ชม แล้วนะครับ :)

DIFZA

Member
คะแนน react
0
เวลาที่ว่าเนี่ยเวลาไทยหรือเยอรมันอะครับ

ningjuang

คะแนน react
0
สุขสัน๖ปีใหม่ครับ

ทันมัยอะขอให้มีความสุขกันทุกๆคน

DeletedUser

Guest
อีกประมาณ 3 นาที ยังไงใครอยู่ก็เชิญโพสต์กันได้เรื่อยๆ ใครติดก่อนตามกติกาผมก็ให้คนนั้นนะครับ :)

DeletedUser

Guest
ชิงรางวัล

:dสุขสันต์วันปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุขทุกคนนะคับ:d

DeletedUser

Guest
สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง ชีวิตมีความสุขมากๆนะครับ

13enz

Member
คะแนน react
0
Happy New Year 2011 kub

ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า คิดเงินได้ทอง คิดทองได้เงิน
ขอให้สมหวังทุกเรื่องๆ ไป สาธุ

DeletedUser

Guest
เวลาในคอมผมไม่ตรงอะครับแย่จังก่อนไปไม่กี่วิเอว

DeletedUser

Guest
เทียบเวลาผิดไปนิดเดียว 5555+
อุตส่าห์แอบภรรยามาส่งข้อความ

DeletedUser

Guest

ขอแสดงความยินดีกับคุณ kingnext ด้วยนะครับ และสุขสันต์ปีใหม่ครับ :)

รบกวนคุณ kingnext ส่ง PM เวิลด์ที่ต้องการจะรับพรีเมี่ยมฟรี 14 วัน และ ชื่อที่อยู่สำหรับจัดส่งของรางวัลชิ้นที่ 2 ด้วยนะครับ

บน