ขอความคิดเห็น เรื่อง เผ่า

• ผู้เริ่มกระทู้ alone-m
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
:confused:พวกคุงที่อยู่ในเวิลด์ 1 นี้ พวกท่านคิดว่า เผ่าไหนจะเป็นผู้นำในอนาคต และคิดว่า ใครจะเป็น ผู้ทำลาย ผู้แย่งชิง ผู้กล้า และผู้รักสงบ

อยากจะขอความเห็นจาก ท่านทุกคนว่า แต่ละนนั้นชอบใคร รักใคร และ แนวทางของตนเองเป็นยังไงครับผม ขอความกรุณาครับ:D

DeletedUser

Guest
คงต้องดูกันยาวครับ เกมนี้มันคือเกมสงครามผู้รักสงบคงอยู่ได้สักพักครับ หลังจากเขากวาดล้างสู้รบกันเสร็จเขาก็ต้องมาจัดการเผ่ารักสงบให้ไปเล่นซิมซิตี้ต่อไป ไม่เหมาะกับเกมนี้ เหมือนท่านก็น่าจะมาจากสาขาของเผ่าใหญ่เผ่าหนึ่ง สุดท้ายท่านก็ต้องมาเข้าร่วมวงในสงครามเวิร์ดนี้ด้วย ผู้ชนะในเวลานี้อาจจะเป็นผู้แพ้ในอนาคตก้ได้ น้ำท่วมทั้งเผ่าเข้าเล่นไม่ได้ก็ซวยเหมือนกัน หุหุ ใันคงต้องดูกันอีกเป็นปีมั้งครับ :d:d

DeletedUser

Guest
ผมว่าเกินปีแน่นอนที่พี่เ่ล่น.net18เล่นไปกี่ปีอ่ะครับกว่าจะปิด

บน