ของที่อยู่ในตัวพ่อค่า

bomb1111

คะแนน react
0
ถามนิดนึงครับ ของที่อยู่ในตัวพ่อค่า

ที่เราเสนอแลกเปลี่ยนอ่ะครับ

(ที่เราเสนอไว้นะครับยังไม่ได้ออกจากเมือง)

ถ้าเกิดเราโดน โจมตี ของที่อยู่

ในตัวพ่อค่า จะโดนปล้นไปด้วยป่าวครับ

อิอิ กะว่าจะเอาของไปเก็บไว้กับตัวพ่อค่านะครับ

ประมานว่าเสนอไม้100 แลก เหล็ก 1000 นึง

ประนานเนี้ยอ่ะครับ เพราะคงไม่มีใครมาแลกด้วย

ปล ขอบคุณล่วงหน้าครับ

DeletedUser

Guest
เท่าที่ผมเล่นๆ มา ไม่โดนนะครับ
แต่ผมก็ไม่มีหลักฐานใดๆ มายืนยัน เพราะฉะนั้น อาจจะผิดครับ ห้าๆ

แต่ ถ้าโกดังจะล้น เอาไปให้พ่อค้าเราถือ ได้ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่โดนครับ ถ้าทำทันก็ทำได้ครับ :p

ปล. ผมปกติผมใช้วิธีส่งไปฝากที่หมู่บ้านที่อยู่ในเผ่าข้างๆ ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่โดนแบบนี้ก็สบายเลยสิครับ :d

อัพให้หมดแล้วที่เหลือก็ให้พ่อค้าเก็บ อิอิ

DeletedUser

Guest
สรุปไม่โดนหรือครับ ถ้ายังอยู่ในเมืองอะนะ

DeletedUser

Guest
สรุปถ้าอยู่ในเมืองโดน แต่ถ้าส่งไปแล้วไม่โดนครับ

chaiordonk

Member
คะแนน react
0
ถ้าอยู่ในระหว่างการเสนอโดน

ถ้าอยู่ในระหว่างการส่งไม่โดน (เป็นกันทุกเกมส์)

บน