ขอถามการโจมตีแบบรุม

teeteeteetee

คะแนน react
0
ข้อ1 เราสามารถรุมโจมตีหมู่บ้านอื่นได้ไม
ข้อ2 ถ้าได้เราไปใช่เวลา30นาที่ แต่เพื่อน1ช.ม มีผลไม ว่าเพื่อนมาช้ากว่าเราทำให้เราโจมตีแบบรุมไม่พร้อมกันไม
ข้อ3 ถ้ามันต้องใช่เวลาเป็นตัววัดผล งัน เพื่อนมาไกลให้เพื่อนเดินทางมาก่อนเรา เช่นใช่เวลา1ช.ม ให้มาจนถึง30นาที แล้วเราออกตามได้ไม
ข้อ4 ถ้าเราเอาแต่เครืองตีเมืองแล้วให้เพื่อนเอาทหราไปแบบนี้ได้ไมเราตีกำแพงเพื่อนบุกเมือง
ถามเยอะน่อยน่ะครับรบกวนผู้รู้ช่วยน่อย

DeletedUser

Guest
ข้อ1 ได้ครับ
ข้อ2 มีผลครับ ถ้ากดโจมตีพร้อมกัน เพื่อนจะมาช้ากว่าเรา ชม. หนึ่ง
ข้อ3 ถูกแล้วครับ แนะนำว่า ให้ดูเวลาตรง มาถึง แล้วนัดให้ตรงกันนะครับ
ข้อ4 ได้ครับ แต่เราต้องลงจอดก่อนเพื่อนนะครับ

DeletedUser

Guest
ตกลงว่ารุมนี่เป็น โปรแกรม หรือแค่เข้าโจมตีพร้อมกันหรือครับ?

teeteeteetee

คะแนน react
0
ข้อ1 ได้ครับ
ข้อ2 มีผลครับ ถ้ากดโจมตีพร้อมกัน เพื่อนจะมาช้ากว่าเรา ชม. หนึ่ง
ข้อ3 ถูกแล้วครับ แนะนำว่า ให้ดูเวลาตรง มาถึง แล้วนัดให้ตรงกันนะครับ
ข้อ4 ได้ครับ แต่เราต้องลงจอดก่อนเพื่อนนะครับ

ขอบคุณมากครับ

บน