ขอถามผู้รู้ ในเรื่อง ดยุค กับบารอนครับ

daimond201

คะแนน react
0
สงสัยมานานละ
1.บารอนสามารถ ตั้งตัวเองเป็นดยุคใด้ไหม:confused:
2.บารอนสามารถ เปลี่ยนแปลงตำแหน่งของดยุค ใด้หรือไม่:confused:

นี่ละครับสงสัยมากถ้าหากว่าบารอนสามารถเปลี่ยนตำแหน่งดยุคได้ และเปลี่ยนตัวเองเป็นดยุคใด้ กลัวว่าวันนึงตื่นขึ้นมาเผ่าตัวเองหายหมดเลือแต่ตัวอยู่โดดเดี่ยว....หุหุ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ :D

DeletedUser

Guest
ได้นะครับ!

ลองกดมาแล้ว หัวเผ่าด่าเจียนตาย:p

DeletedUser

Guest
ผุ้ใต้บังคับบัญชาจะไปแก้ไขผุ้บังคับบัญชาได้ก้แปลกหล่ะครับ แต่สิทธิส่วนใหญ่เหมือนกันหมดต่างกันที่จุดเดียวคือ

บารอนยุบเผ่าไม่ได้

daimond201

คะแนน react
0
ท่านที่เป็น บารอน ลองอับตัวเองขึ้นเป็น ดยุค ดูหรือยังครับ ถ้าอับได้ บารอนก็ยุบเผ่าได้

DeletedUser

Guest
บารอนไปแก้ไขสิทธิ์ของดยุคไม่ได้ครับ แล้วก็ปรับตัวเองเป็นดยุคไม่ได้เช่นกัน (ลองมาแล้ว เนื่องจากอดีตเผ่าผม ดยุคเลิกเล่น ผมเป็นบารอนคนเดียว เลยว่าจะทำหน้าที่ดยุค สรุปคือแก้ไขสิทธิ์ไม่ได้ครับ)

เห็นบอกว่าได้ ผมก็งงๆอยู่

แต่กรณีดยุคโดนลบ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ว่าจะเป็นได้เปล่า ?

DeletedUser

Guest
ดยุค

ถ้าดยุคหรือบารอนจะแก้ไขสิทธิ์ของผู้ก่อ
ตั้งเผ่ารวมถึงไล่ออกและยุบเผ่าทำได้หรือเปล่าครับ:confused:

-Lusifer-

Member
คะแนน react
0
...

บารอนตั้งตัวเองเป็นดยุคไม่ได้แต่
ดยุคตั้งบารอนเป็นหยุคแล้วดยุคคนที่ตั้งออกเผ่าได้น่ะ
เช่น 1 เป็นดยุค 2 เป็นบารอน
1ตั้ง 2 เป็นดยุค แล้ว1ก็ออกเผ่า ทำได้
แล้วผมก็ทำแล้วด้วย
ใครเห็นต่างก็โพสได้เชิญ

บน