ขอถามหน่อยครับเรื่องอันดับของเผ่า

VongolaXTsuna

คะแนน react
0
พอดีเข้าไปแล้วผมงงมากเลยครับทั้งๆที่เผ่ามีกันอยู่4คนแต่กลับขึ้น2

แล้วคะแนน740ขึ้นไม่ถึง400เลยอ่ะครับ

บอกทีครับว่าแบบนี้มันคืออะไรเราต้องอัพเดทหรือว่าอะไรหรอครับ

DeletedUser

Guest
เค้าคิดจากคะแนนรวม 40 คนที่ดีที่สุดในเผ่านั้นๆ มาวัดเป็นอันดับครับ ใครไม่ถึง 40 ก็รวมเท่าที่มี :d

VongolaXTsuna

คะแนน react
0
เค้าคิดจากคะแนนรวม 40 คนที่ดีที่สุดในเผ่านั้นๆ มาวัดเป็นอันดับครับ ใครไม่ถึง 40 ก็รวมเท่าที่มี :d

ผมมีกัน 7 คนแล้วตอนนี้มันกลับ คิดแค่ 3 หมายความว่าไงอ่ะ เกี่ยวกับการปรับยศด้วยหรือป่าวครับ

DeletedUser

Guest
เพิ่งรับคนเข้าหรือเปล่าครับ?
เพราะ ทางระบบต้องใช้เวลานิดหนึ่งนะครับ

บน