ขอทราบรายละเอียดการซื้อพรีเมี่ยม

lungaun

คะแนน react
0
ขอทราบรายละเอียดการซื้อพรีเมี่ยม โดยวิธีการโอนเงิน ขอทราบอย่างละเอียด เรื่องวิธีการ ขั้นตอนด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ธนาคารที่เจ้าของเกมเปิดบัญชีไว้ คือ ธนาคารฮ่องกงและเซี่ยงไฮ้ (HSBC) ครับจะโอนไปโดยตรงคงหาสาขาโอนยากหน่อย

ถ้ามีบัตรเครดิต ก็ใช้วิธี paypal ได้

แต่ถ้ามีบัตรเอทีเอ็ม ธนาคารกสิกรไทย ต้องไปสมัคร k-cyber ที่หน้าตู้เอทีเอ็มก่อน(สมัครหน้าเว็บไม่ได้) พอวันรุ่งขึ้นเขาจะส่งรหัสผ่านมาให้ทางมือถือ เราก็ค่อย login เข้าเว็บไปสมัคร k-web-shopping เสียเวลารออีก 1 วัน เขาถึงจะเปิดบัญชี k-web shopping ให้เรา จากนั้นเราก็ขอรหัส k-web กับ รหัส CVV เพื่อเอาไปกรอกเวลาซื้อสินค้า

บน