ขอร้องคนที่คะเเนนมากกว่า3พันครับ

masterz15

คะแนน react
0
ช่วยโพสรูปหมู่บ้านของท่านให้ดูหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุนมากครับ รวมถึงผู้ดูเเลด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
picture.php

รูปนี้นานมาก คะแนนตอนนั้นรู้สึกจะเกือบๆ สามพันนะ ตอนนี้ก็ไม่เห็นว่ามันจะต่างจากนี้นัก

DeletedUser

Guest
นอกจาก ตลาด
แล้วยังมีเต๊นท์ที่ค่ายทหาร
กับเตาเผา ที่บ่อดินเหนียว
อีกครับ

DeletedUser

Guest
จริงๆ แล้วการอัพถึงขีดสุดทั้งหมด ไม่ใช่ข้อดีเท่าไรนะครับ ;)

DeletedUser

Guest
ไม่สุด ก็ใกล้แล้วครับ เพราะผมรู้สึกว่ารูปนั้นเป็นรูปขั้นสุดท้ายแล้วครับ (จำไม่ได้ว่าโตกว่านั้นได้ไหม เพราะโดยส่วนตัวอัปมันแค่ 20 ครับ)

ปล. ทหารเยอะๆ ดีกว่าเมืองโตๆ นะครับ เพราะถ้าเมืองโตๆ ไม่มีทหาร ก็จะกลายเป็นเมืองโตๆ ของคนอื่นครับ = =''

ผมแนะนำว่าทหารสัก 1 หรือ 2 เท่าของคะแนนกำลังดีครับ

DeletedUser

Guest
ที่ทำการนี่อัพจนสุดหรือยังครับ

สุดก็หน้าตาแบบนี้อยู่ดีแหละครับ

ไม่สุด ก็ใกล้แล้วครับ เพราะผมรู้สึกว่ารูปนั้นเป็นรูปขั้นสุดท้ายแล้วครับ (จำไม่ได้ว่าโตกว่านั้นได้ไหม เพราะโดยส่วนตัวอัปมันแค่ 20 ครับ)

ปล. ทหารเยอะๆ ดีกว่าเมืองโตๆ นะครับ เพราะถ้าเมืองโตๆ ไม่มีทหาร ก็จะกลายเป็นเมืองโตๆ ของคนอื่นครับ = =''

ผมแนะนำว่าทหารสัก 1 หรือ 2 เท่าของคะแนนกำลังดีครับ

ทหาร 1~2 เท่านี่นับจาก จำนวนประชากร หรือจำนวนกองทหารครับ?
เพราะถ้าเน้นม้านี่ จะให้สร้าง หมื่นตัวก็ไม่ไหว

บน