ขอเข้าเผ่าด้วยคับ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยคับเอาเผ่าที่มีคนเล่นนะ เผ่าเก่าผมแทบจาไม่มีไครเล่นละ มีแต่คนรุกราน ไม่มีไครช่วยเลย เผ่าที่พร้อมจาช่วย ชวนได้นะคับ และบอกวิธีออกจากเผ่าเก่าด้วยคับ หาที่ออกไม่เจอ

ผมคะแนน 1269 เวิล 2 คับ

เมื่อคืนหลับโดนปล้นสะดมเกลี้ยงเลย ขอกองกำลังสนับสนุนก็ไม่มีไครตอบรับ

Nicepass

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่าด้วยคับเอาเผ่าที่มีคนเล่นนะ เผ่าเก่าผมแทบจาไม่มีไครเล่นละ มีแต่คนรุกราน ไม่มีไครช่วยเลย เผ่าที่พร้อมจาช่วย ชวนได้นะคับ และบอกวิธีออกจากเผ่าเก่าด้วยคับ หาที่ออกไม่เจอ

ผมคะแนน 1269 เวิล 2 คับ

เมื่อคืนหลับโดนปล้นสะดมเกลี้ยงเลย ขอกองกำลังสนับสนุนก็ไม่มีไครตอบรับ

มาอยู่เผ่าดิฉันไหมค่ะ

ขอพิกัดด้วยค่ะ

การออกจากเผ่าเก่า

1.กดหัวข้อคำว่า เผ่า อยู่ด้านบน

2.เข้าหัวข้อ ภาพรวม

3.การลาออกจะอยู่แถวด้านบนขวามือใต้หัวข้อคำเชิญ:d

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
พิกัด 385 395 คับ โดนรังแกตลอดเลยสงสัยกลัวผมจาโตทัน

DeletedUser

Guest
เผ่าใหนที่คิดว่าจาช่วยเหลือกันได้ ชวนมาเลยคับ อีก 13 ชม.กองกำลังมันจามาถึง

Nicepass

คะแนน react
0
พิกัด 385 395 คับ โดนรังแกตลอดเลยสงสัยกลัวผมจาโตทัน

ขอบคุณน๊ะเดี๋ยวเราส่งแมวไปให้เลี้ยงเล่นน๊ะ ^^

ข้อหา มักง่ายโพสไปทั่ว

ขอบคุณค่ะ :'p

บน