ขอเป็นคนนึงที่ไม่ไปเกิดตะวันออกเฉียงเหนือ

• ผู้เริ่มกระทู้ i3irdie
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
สายรายงานมาว่า
100# หรือว่า30# ที่ครองเวิลล์3จะจบเวิล์แล้วเกิดตะวันออกเฉียงเหนือ ใครไปก็ซวยหน่อยนะ
ขอเป็นคนนึงที่ไม่ไปเกิดตะวันออกเฉียงเหนือ

DeletedUser

Guest
:usword:แต่ผมจะไปถึงแม้ไม่รอดแต่ก็จะไปครับ:usword:

DeletedUser

Guest
มันอาจจะไม่แน่เสมอไปครับที่100#จะมีอำนาจในเวิลด์5นี้ได้
มีหลายเวิลด์ที่เผ่าใหม่สามารถเป็นมหาอำนาจได้นะครับ

DeletedUser

Guest
55555555+ ดีละ เราจะไป ตะวันออกเฉียงเหนือ เย้ๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
55555555+ ดีละ เรา
จะไป ตะวันออกเฉียงเหนือ เย้ๆๆๆๆๆ
หวังว่าจะได้บ้านใกล้กันนะครับ:d:d

เผ่าคุณสุดาที่อยู่เวิลด์4มีบอกสายลับด้วย แล้วอย่างนี้เวลาไปฝังตัวก็รู้หมดสิครับ

pongpond

Member
คะแนน react
0
สายรายงานมาว่า
100# หรือว่า30# ที่ครองเวิลล์3จะจบเวิล์แล้วเกิดตะวันออกเฉียงเหนือ ใครไปก็ซวยหน่อยนะ

555เผ่าt#00ครองทิศตะวันตกเฉียงเหนีอ

DeletedUser

Guest
หวังว่าจะได้บ้านใกล้กันนะครับ:d:d

เผ่าคุณสุดาที่อยู่เวิลด์4มีบอกสายลับด้วย แล้วอย่างนี้เวลาไปฝังตัวก็รู้หมดสิครับ

แล้วใครจะเอาสายลับ จริงๆแสดงตัวละค๊ะ

สายลับที่แท้จริง ลับกว่านั้น อีก..55555+

DeletedUser

Guest
mr.suda สวัสดีครับไม่ได้เจอกัลซะนานเชียว ^^

-zero959-

Member
คะแนน react
0
เผ่าที่ครองแต่ละเวิลดิ์ใช่ว่าจะครองทุกเวิลด์ได้นิครับ เพราะเกมส์นี้มันอีกยาวไกล ผมเกิดตรงไหนก็ได้ แต่พวกคุณอย่าตีผมนะ ผมอ่อนแอ เล่นไม่เป็น:mad::mad:

DeletedUser

Guest
เผ่าที่ครองแต่ละเวิลดิ์ใช่ว่าจะครองทุกเวิลด์ได้นิครับ เพราะเกมส์นี้มันอีกยาวไกล ผมเกิดตรงไหนก็ได้ แต่พวกคุณอย่าตีผมนะ ผมอ่อนแอ เล่นไม่เป็น:mad::mad:

มีแต่คนบอกว่าเล่นไม่เป็น แต่พอมาเล่นจริงๆล่ะเก่งกันจัง

DeletedUser

Guest
mr.suda สวัสดีครับไม่ได้เจอกัลซะนานเชียว ^^

มีคนรู้จักเราด้วย...เล่นไม่ค่อยเป็นเหมือนกัน เวิล 3 แพ้สงครามไปแล้ว ลบไอดีไปแล้ว..555+

ที่เวิล 3 ฆ่าทหารศัตรูไป 5 ล้านกว่าๆเอง...มะเก่งหรอก จ๊ะ

DeletedUser

Guest
ผมก็จะไปขัดขวาง100ในทิศตะวันออกเฉียงเหนือใครจะไปยกมือขึ้น

DeletedUser

Guest
เผ่าเราจะขัดขวางขอเผ่าที่มาช่วยหน่อยแล้วกัน

ข้าเป็นมังกรฟ้าหรือเทพมังกรหาใช้มังกรธรรมดาไม่

DeletedUser

Guest
" ยอมแพ้อย่างผู้จำนน " คมมากครับคำนี้ !!!

DeletedUser

Guest
คติของเรา คือ "พ่ายแพ้ในสนามรบ ดีกว่า หนีไปประจบศัตรู"

เห็นมาเยอะค๊ะ...

DeletedUser

Guest
ปัจจุบัน พวกผมยอมตาย ดีกว่ายอมทิ้งพวกพ้องเพื่อความอยู่รอดของตัวเอง

-zero959-

Member
คะแนน react
0
คติของเรา คือ "พ่ายแพ้ในสนามรบ ดีกว่า หนีไปประจบศัตรู"

เห็นมาเยอะค๊ะ...

+10:uaxe::uaxe: ท่านสุดา..อยากบอกว่าผม..ชอบ.......รูปตรงลายเซ็นของคุณจัง...น่ารักจิงๆๆ

แก้ไขล่าสุด:
บน