ขอเสนอแนะทีมงาน

darkside

คะแนน react
0
หากมีกองกำลังส่งมาหมู่บ้านเราจะทราบใช่ไหมครับ ไม่ว่าจะเป็นส่งมาโจมตี สอดแนมหรือส่งกำลังบำรุง ซึ่งการส่งกำลังบำรุงนั้นเราไม่กังวลอยู่แล้ว แตถ้าฝ่ายศัตรูส่งมาเราจะไม่ทราบว่าส่งกำลังแบบใหนมาและจำนวนเท่าไร ผมคิดว่าถ้าสามารถส่งพลสอดแนมไปสอดแนมกองกำลังที่จะส่งยังหมู่บ้านเราได้มันจะดีมากเลยทีเดียว

DeletedUser

Guest
ไม่สามารถขนาดนั้นนะครับ
ไม่อย่างนั้น เกมจะขาดความตื้นเต้นไป ><

DeletedUser

Guest
หากมีกองกำลังส่งมาหมู่บ้านเราจะทราบใช่ไหมครับ ไม่ว่าจะเป็นส่งมาโจมตี สอดแนมหรือส่งกำลังบำรุง ซึ่งการส่งกำลังบำรุงนั้นเราไม่กังวลอยู่แล้ว แตถ้าฝ่ายศัตรูส่งมาเราจะไม่ทราบว่าส่งกำลังแบบใหนมาและจำนวนเท่าไร ผมคิดว่าถ้าสามารถส่งพลสอดแนมไปสอดแนมกองกำลังที่จะส่งยังหมู่บ้านเราได้มันจะดีมากเลยทีเดียว

ส่งอะไรมานั้น ถ้าคุณนั่งที่จอช่วงเวลานั้นคุณสามารถมีวิธีตรวจสอบได้ครับ
แต่ถ้าคุณไม่ได้นั่งอยู่หน้าจอการตรวจสอบก็คลาดเคลื่อน แต่กำลังที่ส่งมาเท่าไหร่
คงไม่มีใครรู้ได้หรอกครับว่าเท่าไหร่

DeletedUser

Guest
ผมว่าตัดระบบโบท์ออกนะ แล้ว ก็ระบบ โบนัทกลางคืน ออก อีกอันคือ มีระบบอัพเลเวทหารซัก3เลเว ยกเว้นม้าสเกา 1เลเวพอ จะมันมาก ขอบอก

แล้วให้พอยอัพได้แค่ 13 พอยพอ โหโห

DeletedUser

Guest
ผมว่าถ้าขอกันขนาดนั้น ขอให้ทีมงานช่วยเล่นให้ด้วยเลยจะดีกว่ามั้ง อิอิ

บน