ขอ ถามเรื่องการประกาศ ยึดเมืองหน่อยครับ ^^ ถ้าใครมีน้ำำใจก็แวะมาบอกสักนิดครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

perfectone

คะแนน react
0
คือว่า ผมอยากถามว่า ประกาศยึดของเมืองอะครับ เห็นคนอื่นประกาศยึดเมืองมากกว่า5เมืองได้ แต่ ผม ทำไมประกาศยึดได้แค่ 5เอง จะประกาศเพิ่มไม่ได้ แล้วบางคนมาประกาศยึดเมืองทับผมได้

แต่ผมประกาศยึดเมืองทับเขาไม่ได้เหมือนกัน ถ้ารู้ช่วยบอกด้วยนะครับ จะขอบคุณอย่างมากๆ

DeletedUser

Guest
ประกาศยึดเมืองทับไม่ไม่ได้นะ
ต้องมีคนลบประกาศของท่านหรือ
ไม่ท่านก็ลืมจนมันหมดอายุ
และก็การประกาศมันเกี่ยวกับเผ่า
ว่าจะประกาศได้เท่าไหร่อ่าคับ:cool:

perfectone

คะแนน react
0
กำ ผม เล่นจนมี5-6เมืองละ อะคับ ผมไม่ได้ลืมนะ คนที่ประกาศทับอะ ผมยังเหลือวันอีก4วันจะหมดคำประกาศอะคับ แต่อยากทราบว่าจะประกาศให้มากกว่า5คำประกาศอะคับ ทำไง

เพราะ เวิล2มีคน ประกาศยึดอยุ่เยอะ เลยอยากทำมั่งอะคับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อ่าา
มันเป็นอำนาจของผู้บริหารกิลครับ
เขาสามารถปรับได้ ว่าจะยึดได้กี่เมือง ระยะเวลาเท่าไหร่

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน