ขุนนัวสองตาง - ขุนนางสองตัว

DeletedUser

Guest
บุกพร้อมกัน หรือบุกแยกกันดี?

ใครก็ได้ช่วยป๋มด้วย แบบว่าตีไกลมากหลายชม. เลยปั้มสองตัวเลย:p

DeletedUser

Guest
ต้องส่งแยกกันครับ ถ้าส่งไปพร้อมกัน 2 ตัว ระบบจะคิดลดค่าความจงรักภักดีของขุนนางแค่ตัวเดียวครับ

DeletedUser

Guest
ผลคือเป็นตามนั้นอ่ะ เอาขุนนางแยกกันไปดีกว่า แต่ระวังยึดเมืองตัวเอง ;)

DeletedUser

Guest
ผลคือเป็นตามนั้นอ่ะ เอาขุนนางแยกกันไปดีกว่า แต่ระวังยึดเมืองตัวเอง ;)

ไม่ใช่ว่าแยกกันดีกว่าครับ มัน*ต้องแยกเพราะ จะส่งขุนนาง 100 ตัวไปรอบเดียวมันก็คิด 1 ตัวครับ

GiSZero

คะแนน react
0
พลาดส่งด้วยกันนี่ มีกลับไปนั่งเกี้ยวมายึดใหม่ล่ะ - -"

บน