ข้อความกระทู้ในฟอรัมของเผ่าหาย

dragonser

คะแนน react
0
สงสัยมากเลยครับ ข้อความในฟอรัมในเผ่าหายหมดเลยครับ ของผมเผ่า AIIZ

สาเหตุมาจากปรับปรุงฟอรัมรึเปล่าครับ ? เกี่ยวข้องกันรึเปล่า?

toony
ในวันจันทร์ที่ 21 มิถุนายนนี้ ทางทีมงานไทรบัลวอรส์จะทำการปรับปรุงระบบของฟอรัม ดังนั้นคุณอาจจะไม่สามารถเข้าฟอรัมได้ เป็นเวลา 15-30 นาที ในช่วงวันดังกล่าวครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก,

ทีมงานไทรบัลวอรส์

ถ้าไม่ใช่ทางทีมงานสามารถกู้คืนได้รึเปล่าครับ คนในเผ่าเขียนกันไว้เยอะมากเลย T-T เสียดาย

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
เรื่องโดนอะไรนี่ผมไม่ทราบ แต่ไม่น่าจะกู้คืนได้นะครับ

บน